Nini solution ya matiti yasiyo ya kawaida kwa mwanaume?

Nini solution ya matiti yasiyo ya kawaida kwa mwanaume?

hizi avatar hizi kumbe katotoo mimi nilidhani kibabu kama mie kijana wangu hilo tatizo litaisha tu usvae t-shirt basi na fanya mazoezi
 
Mbona yako vzr tu mkuu yanavutia ila we wasiwasi tu
Kwa wakati huu ni jambo la kawaida tu jiamini toa hofu si makubwa yakutisha sana Mtoto wa kaja angu miaka 17 wa kiume yameanguka kabisa..vyakula tunavyokula vinachangia sana..
 
Havina tatizo hivo yaan najua toka ubalee huto tupeke twa ndani hatukupotea na ndito tunaonekana ni matiti but sio maana haviwez kukua hapa ndio mwisho mi nina mia 30 sasa kapo upande wa kulia hakatok mpaka leo
 
Nimeshavuka miaka 20 na nipo kwenye hii hali ni mda sasa umepita tangu nilipoanza kubalee hadi Leo na miaka 22
Usiumize kichwa mkuu hiyo ni kawaida kwenye umri huo, me mwenyewe yalikuwepo yameshapotea now, usianze kutafuta midawa ikaja kukuongezea matatizo
 
Msaada jamani,

Mimi ni jinsia ya kiume Ila tangu 2015 nimepatwa na madhila ambazo nilitegemea yataweza kuisha ndani ya muda mchache tu kulingana na ufatiliaji kwenye vyanzo mbalimbali mf: wataalamu wa afya (madaktari), lakini mpaka saivi tofauti uliyopo ni kidogo sana.

Na matatzo yenyewe ni kifua changu kuwa na muonekano kama wa kike yaani umekosa uhalisia wa kifua cha kiume, hata ninapovaa tisheti, shati ninaonekana kama nina vimatiti fulani hivi. Na hii Hali imesababisha maisha yangu asa ya shule kuwa magumu sana.
Kwa umri nipo kwenye early 20s, na tatizo imenianza nikiwa late 15.

Sasa Kwa zamani kipindi zinaanza zilikuwa na maumivu sana na ukizibinya zilikuwa zinatoka kama ute ute hivi. Ila Kwa sasa ivi hayana maumivu yoyote Ila yananinyima raha sana na yananipotezea kujiamini mbele za watu na kunifanya niwe mtu wa kukaa ndani 24/7.

Kwa yoyote anayeweza kuwa na njia ya kuondoa au kulitibu tatizo ili jamani naomba msaada wake.

IMG_20200419_133004.jpg
 
Kijana una tatizo gani wewe? Mbona upo normal hayo maziwa/matiti hapo yako wapi? Huna hata ndugu wa kiume uliyewahi kumuona amevua shirt ili ujue hauna kasoro yoyote?

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
Back
Top Bottom