Nini sababu ya Hidaya Usanga wa Act kuenguliwa u DED?


C

Chifu Nsyepa

Senior Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
107
Likes
98
Points
45
C

Chifu Nsyepa

Senior Member
Joined Jul 9, 2016
107 98 45
Tumeshuhudia rais akitengua kimya kimya uteuzi wa Bi Hidaya Usanga aliyemteua kuwa mkurugenzi mtendaji wa wilaya ya Tarime. Usanga aligombea ubunge jimbo la Malinyi kwa tiketi ya ACT baada ya kuanguka ktk kura za maoni ndani ya Ccm.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,293
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,293 280
Itakua haendi na kasi anayoitaka mkulu, ndo sababu anayosemaga akitengua uteuzi
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,293
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,293 280
lakini Usanga hakuwa hata ameanza kazi, kasi yake angeijuaje? Au alipiga ramli?
Hata yule jamaa wa takukuru ilikua hivo hivo sidhani kama alimaliza mwezi akatenguliwa eti haendi na kasi inayotakiwa.....huu ni ujinga wenye kiwango cha lami
 
C

Chifu Nsyepa

Senior Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
107
Likes
98
Points
45
C

Chifu Nsyepa

Senior Member
Joined Jul 9, 2016
107 98 45
Tumeshuhudia rais akitengua kimya kimya uteuzi wa Bi Hidaya Usanga aliyemteua kuwa mkurugenzi mtendaji wa wilaya ya Tarime. Usanga aligombea ubunge jimbo la Malinyi kwa tiketi ya ACT baada ya kuanguka ktk kura za maoni ndani ya Ccm.
Kuna waliodai rais alipotengua uteuzi ule alikuwa sahihi kwa kuwa hakuwa kada wa chama angeenda kutekeleza sera za chama gani?
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,629
Likes
3,483
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,629 3,483 280
Tumeshuhudia rais akitengua kimya kimya uteuzi wa Bi Hidaya Usanga aliyemteua kuwa mkurugenzi mtendaji wa wilaya ya Tarime. Usanga aligombea ubunge jimbo la Malinyi kwa tiketi ya ACT baada ya kuanguka ktk kura za maoni ndani ya Ccm.

Ni uchama tu japo nashangaa jana kamteua Lyatonga wa TLP?!
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,108
Likes
2,951
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,108 2,951 280
Labda aliangalia muonekano wake wa upole
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,715
Likes
47,419
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,715 47,419 280
Kwasababu sio kada mtiifu wa CCM
 

Forum statistics

Threads 1,237,717
Members 475,675
Posts 29,298,378