Nini maana ya hii ndoto

Nini maana ya hii ndoto

Mimi huwa naota napaa yani kwa mfano naweza ota niko na washkaji tunatembea road then mara ghafla naanza kupaa kama nina mabawa ni ni mara kwa mara hii hali inanitokea sijui ina maana gani mpaka nimesha zoea na sijawai umiza kichwa kuhusu hii ndoto maana sijawai amini kwenye ndoto....hii imekaaje wadau

Cc
Mshanajr Israel

[emoji2980][emoji2980][emoji2980]
 
Kabla ya kulala omba dua Au sali kwa imani yako

Pili angalia sana ulalaji wako, mfano kulala chali mara nyingi sana inasababisha kuota ndoto za ajabu (kuna hii thread humu inaelezea kuhusu kulala chali na kuota)

Pia pendelea kuvaa nguo ukilala hata laini kama boxer hivi usilale uchi...
yes hii ya chali inazingua sana ata leo imeniletea ufala nikastuka then nikachange style
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom