MBUZI MWENYE BUSARA
Senior Member
- Nov 24, 2019
- 143
- 160
Wakuu heri za mwaka mpya!
Kwanza mnisamehe kama nitauliza swali katika jukwaa ambalo silo. Lakini naamini wataalam wapo humu pia.
Niende Sasa kwenye mada; Nimekuwa nikiota usiku nakimbia lakini Mara nyingine naweza kukimbia mwenyewe lakini nisijue nakimbiza nini na Mara nyingine naweza kukimbizwa na kitu kama nyoka au watu wanaotaka kunidhuru. Mara zote huwa nashinda. Lakini pamoja na hivyo style ya kukimbia ndio kilicho nifanya niandike hii thread. Huwa nakimbia kama mshale unaorushwa si kama mtu anayekimbia kwa miguu. Sijui kama nitaeleweka. Yaani nakimbia kwa mtindo kama wa kujivuta.
Nadhani nitakuwa nimeeleweka.
Naomba tafsiri ya hiyo ndoto.
Asanteni
Kwanza mnisamehe kama nitauliza swali katika jukwaa ambalo silo. Lakini naamini wataalam wapo humu pia.
Niende Sasa kwenye mada; Nimekuwa nikiota usiku nakimbia lakini Mara nyingine naweza kukimbia mwenyewe lakini nisijue nakimbiza nini na Mara nyingine naweza kukimbizwa na kitu kama nyoka au watu wanaotaka kunidhuru. Mara zote huwa nashinda. Lakini pamoja na hivyo style ya kukimbia ndio kilicho nifanya niandike hii thread. Huwa nakimbia kama mshale unaorushwa si kama mtu anayekimbia kwa miguu. Sijui kama nitaeleweka. Yaani nakimbia kwa mtindo kama wa kujivuta.
Nadhani nitakuwa nimeeleweka.
Naomba tafsiri ya hiyo ndoto.
Asanteni