Nini maana halisi ya mwenge kukesha???


Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Leo mwenge wa uhuru unaingia hapa Usa-River Arumeru, Binafsi nimejua jana jioni baada ya kuona viongozi wetu wakihangaika kutengeneza vibarabara vya mtaani pamoja na majukwaa, Jana ulikua Arusha tena nasikia waliuweka kwenye mataa ya barabarani ikasabaisha ajali..nauliza nini maana ya mwenge kukesha ??? kwanini wasiuwashe asubuhi wakauzima jioni? kwanini usiku?? Hayo matumaini wanaodai huletwa na mwenge yako wapi??
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Ufuska tu kwenye mwenge usiku

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,618
Likes
6,134
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,618 6,134 280
Mh.Nasari vipi upo wapi mwenge unaingia arumeru?sii uliupiga marufuku kufika jimboni kwako?
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Lengo ni moja tu, ili wananchi wawe huru usiku kucha kufanya ngono holela hapo.
Mkesha wa mwenge ni tamasha rasmi la Ngono.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,430
Likes
14,575
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,430 14,575 280
Kueneza VVU...
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Mh.Nasari vipi upo wapi mwenge unaingia arumeru?sii uliupiga marufuku kufika jimboni kwako?
labda walete wasanii ndo watoto watafika pale, ikipita barabarani watu wanashangaa tu kama zinapopita misafara mingine
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Sidhani kama mwenge una hata faida moja zaidi yote ni mabaya na maovu yasiyokubalika ktk jamii yoyote duniani
 
EXTERMINATOR

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
344
Likes
0
Points
0
EXTERMINATOR

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
344 0 0
Koroboi yenye mafuta ya kutosha kukesha! Hahaaaa.
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,314