Nini kitatokea endapo Simba itakosa ubingwa msimu huu??


Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7,072
Likes
7,389
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
7,072 7,389 280
Uhalisia ni kuwa hawapati, maana hawana timu ya kuwapa ubingwa.
Matokeo yake watafukuza Kocha na baadhi ya wachezaji kama kawaida yao. Msimu ujao wanaanza na benchi jipya la ufundi na kikosi kipya. Pole zao in advance.
 
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
1,859
Likes
3,373
Points
280
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
1,859 3,373 280
Mbona iko wazi kabisa kwa mipango yao hii ubingwa kwao ni mgumu mno na hapo ndio watatoana ngeu kabisa
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,124
Likes
2,268
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,124 2,268 280
The Hague inahusika hapo
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
1,451
Likes
1,451
Points
280
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
1,451 1,451 280
itakuwa n0ma sana... ila timu ya ubingwa tunayo na still ligi ni mbio ndefu
hatujawazid wala hamjatuzid hvyo punguza hofu
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,451
Likes
565
Points
280
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,451 565 280
Ajidhaniaye kuwa amesimama, aangalie asianguke
 
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
793
Likes
612
Points
180
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
793 612 180
KombaME mbona unauliza swali la kitoto?
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,593
Likes
9,992
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,593 9,992 280
Tutaenda UN head quarter au tutaliiba kombe

Tushuke daraja tu ili tukachukue kombe la daraja la pili
 
Sadiki Abdallah

Sadiki Abdallah

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
869
Likes
541
Points
180
Age
40
Sadiki Abdallah

Sadiki Abdallah

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
869 541 180
Na nini hatma ya Munchester united,Asenal,Liverpool wakikosa ubingwa?, Simba itaendelea kuwepo tu, bahati yako sijaijua jinsia yako,kuna kitu ningekuambia
 

Forum statistics

Threads 1,239,089
Members 476,369
Posts 29,341,923