Nini kinafanya paypal isiwepo katika nchi ya Tanzania?

Nini kinafanya paypal isiwepo katika nchi ya Tanzania?

Mr Chromium

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2020
Posts
2,760
Reaction score
3,858
Kwa msioifahamu Paypal n huduma ya kutuma na kupokea hela kutoka nchi moja hadi nyingine!
HQ yake iko US!

Afrika hii huduma iko nchi 12 ambazo ni

1. Algeria,
2. Botswana,
3. Egypt,
4. Kenya,
5. Lesotho,
6. Malawi,
7. Mauritius,
8. Morocco,
9. Mozambique,
10. Senegal,
11. Seychelles
12. South Africa

Cha Ajabu Tanzania haipo ipo nchi ya malawa ,mozambique…. Tz kuna shida gan?
Ni nchi inazuia flow of capital au kuna sababu zingine

#Je kuna njia nyingine ya website ya kutuma pesa au kupokea tofauti na paypal
 
Tumia app NALA ya mtoto wa Mtume Fernandezi, yle aliekacha mshahara wa milion 30 kwa mwezi

NALA nakubali lakini kama unataka kupokea hela tz /Us
lakini NALA bado haiko nchi nyingi hasa za Europe
 
ingeruhusiwa tu maana kuna task nyingi wanalipa kwa paypal itakuwa kuna vigezo tunakosa
 
Kwa msioifahamu Paypal n huduma ya kutuma na kupokea hela kutoka nchi moja hadi nyingine!
HQ yake iko US!

Afrika hii huduma iko nchi 12 ambazo ni

1. Algeria,
2. Botswana,
3. Egypt,
4. Kenya,
5. Lesotho,
6. Malawi,
7. Mauritius,
8. Morocco,
9. Mozambique,
10. Senegal,
11. Seychelles
12. South Africa

Cha Ajabu Tanzania haipo ipo nchi ya malawa ,mozambique…. Tz kuna shida gan?
Ni nchi inazuia flow of capital au kuna sababu zingine

#Je kuna njia nyingine ya website ya kutuma pesa au kupokea tofauti na paypal

Wanadai kucontrol money laundering but kimsingi ni kudhibiti siasa hasa vyama vingine kupata fedha kutoka nje bila ccm kujua
 
Mkuu hizo task ni zipi tupeane maujanja
Sisi viongozi wet wana mambo ya kishamba sana. Kikubwa taratibu za benki zetu zilifanya jamaa wakashindwa kukubaliana katika mikataba.

Paypal inasaidia kulipwa katika task nyingi tu za kiuchumi unazozijua kama vile kununua na kulipwa online, mfano unanunua bidhaa marekani,paypal wanasaidia kutuma pesa na taratibu kama vile kushikilia pesa mpaka confirmation ya wewe kupata unachokitaka kitimie.

Ni mtandao mkubwa una watumiaji wengi (wauzaji,wanunuzi,na matumizi ya kawaida). Sasa unakuta kuna vitu unataka kufanya lakini wao wanatumia Paypal, sisi huku ushambani tunataka bank transfer, njia ambayo inaogopesha kuhusu usalama wa account yako ya benki. CCM na utawala wake wako slow sana.

Unakuta kuna viongozi wa juu kabisa wanatumia Paypal ila za kunjunga, mpaka unawaza sasa nyie ndio mlitakiwa mrahisishe mambo lakini mnabanana tena huku huku kwenye janja janja daah
 
Back
Top Bottom