Nini kimetokea kwenye uchaguzi wa marudio?

Nini kimetokea kwenye uchaguzi wa marudio?

Hili ni funzo kwa kaka yetu na baba yetu Prof Lipumba aache kutumika kuua UKAWA,Magadalena Sakaya njooni tukae chini kama kweli nyinyi ni wapinzani tafadhari njooni acheni kuinufaisha CCM.
 
Ila mkuu kwanni tusidai tume huru iwe ajenda ya kwanza ikiwezekana tususe chaguzi zote ndogo ili waone tuko serious

Pia mikutano ya hadhara muhim sana ili tuwape elimu ya mageuzi wananchi sasa bila mikutano viongozi wa ukawa mlitegemea tutashindaje yaani wiki tatu za kampeni ndio zitupe ushindi wkati wenzetu wa ccm kika siku wanafanya mikutano kwa kisingizo cha mwamvuli wa serikali???
Tukiendelea hivi 2020 uchaguzi tutaanguka bila htavya kuibiwa kura tudai tume huru at the same time tudai haki yakufanya mikutano kwa gharama yoyote ile pliz mhere mwita ifikishe hii kwa viongozi wenzako

Mkuu mawazo yako yameshabihiana na yangu. Nilitoa angalizo toka mwanzo, ili kutoa shinikizo la tume huru ni lazima wapinzane waanze kususia hizi chaguzi ndogo hapo wananchi na dunia wataona umuhimu wa hayo malalamiko ya tume huru. Kinyume na hapo kushiriki ni kupoteza raslimali fedha na muda. Haya matokeo niliyajua toka mwanzo na malalamiko yaliyoko sasa toka kwa wapinzani niliyajua hata kabla ya uchaguzi. Hata hiyo 2020 kwa tume hii ccm itashinda kwa asilimia 100 kuanzia madiwani, wabunge na urais. Kwa tume hii hakuna ushindani bali ni kuiridhisha dunia kwamba kuna demokrasia wakati sio kweli.
 
Vyama vya upinzani vitashindaje wakati vilizuia kufanya siasa? hebu kazania kuondoa kizingiti hicho,vinginevyo wapiga kura wanajua TZ ni nchi ya chama kimoja!
 
Vimezuia vyama vyote including CCM, kwani umemuona kinana akizunguka kufanya mikutanao!!
R u insane??? Mkutano wa magufuli kinyerezi au umeona mkutano wa jaffo handeni..... zaidi ya nusu saa kawaachia wenyeviti wa ccm wilaya za tanga kuongea na wenyewe badala ya kuongelea serikali wanakimbilia kufanya kampeni hapo kumbuka wamevaa majezi yao ya kijani mkuu inakera sana afu ukihoji utaskia ooh NI SERIKALI......
Kma kweli wamezuia mikutano ya kisiasa basi hao wenyeviti wa ccm wanafuata nni?? Wawaite na wenyeviti wa chadema au cuf...... yaani na manguo ya kijani ni kampeni tosha.

Pia hta mikutano ya godwin gondwe mmejazana na manguo ya kijani bila kusahau mnaoewa nafasi ya kuhutbia na asilimia 90 ni kusifia ccm na kuponda upinzani sasa kma sio siasa hiyo ni nni??

Mkuu amka hii nchi ishafanywa ni mali ya watu wachache kna kwamba sisi wapinzani ni wauaji sijui ni raia wa rwanda daaah

Kwa mtazamo wako mkuu hii ni haki?? Samahami kwa lugha kali ila I stand to be corrected
 
Mkuu mawazo yako yameshabihiana na yangu. Nilitoa angalizo toka mwanzo, ili kutoa shinikizo la tume huru ni lazima wapinzane waanze kususia hizi chaguzi ndogo hapo wananchi na dunia wataona umuhimu wa hayo malalamiko ya tume huru. Kinyume na hapo kushiriki ni kupoteza raslimali fedha na muda. Haya matokeo niliyajua toka mwanzo na malalamiko yaliyoko sasa toka kwa wapinzani niliyajua hata kabla ya uchaguzi. Hata hiyo 2020 kwa tume hii ccm itashinda kwa asilimia 100 kuanzia madiwani, wabunge na urais. Kwa tume hii hakuna ushindani bali ni kuiridhisha dunia kwamba kuna demokrasia wakati sio kweli.
Mkuu tindo hongera sana kwa kuliona hili.... ur intelligent sana
 
wapinzani kuiondoa CCM kwenye madaraka kwa ballot box itakuwa ni vigumu sana.

time for plan B, and quick!!
Refa wewe, wachezaji ni wewe, m/waponani wamefungwa miguu na mikono na midomo.. "Time for plan B, and quick!!"
 
Vimezuia vyama vyote including CCM, kwani umemuona kinana akizunguka kufanya mikutanao!!
Tumia akili kidogo kuwa si lazima kinana azunguke.
Wakurugenzi wote ni makada wa ccm na wanafanya kazi hiyo
Wakuu wa wilaya wote ni makada wa ccm wanafanya kazi hiyo
Wakuu wa mikoa wote ni makada wa ccm wanafanya kazi hiyo
Maafisa utawala wote ni makada na wanafanya kazi hiyo
Mawaziri wote ni makada na wanafanya kazi hiyo
Sasa kusema eti hata ccm hawafanyi siasa kwa sasa ni uwongo na unafiki
 
Matokeo mengi CUF wamepata kura chache sana karibu kila eneo hzo kura wangewekewa au kujumlisha naza CHADEMA pia wasingeifikia CCM mmezidiwa kete acheni kuwadanganya wananchi mnazungumzia rushwa nyie mbona mnazipokea na kutoa hata huko kwenu
 
Bora mmeanza kuikubali ACT maana mlikua mnaiponda mno wenzenu wanajenga hoja nyie kila siku masinema tu
 
Back
Top Bottom