Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kimempata Nassari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amavubi, Apr 10, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,401
    Likes Received: 3,567
    Trophy Points: 280
    Joshua Nasari hayupo bungeni leo kuapishwa....

     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,401
    Likes Received: 3,567
    Trophy Points: 280
    Hata Mwenzie hayupo
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,401
    Likes Received: 3,567
    Trophy Points: 280
    Spika hana sababu ya kutokuwepo kwa wabunge hao wawili lakini ametoa mwongozo kwamba kamati ya uongozi itapanga tarehe nyingine ya kuwaapisha
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hii sijaipenda
     
  5. n

    noma Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wamelewa sifa
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jinyonge
     
  7. P

    Papaya Senior Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wat is going on makamanda?
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,418
    Likes Received: 3,846
    Trophy Points: 280
    chadema tupunguze jeuri hii haikubaliki.!
     
  9. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna wabunge wangapi leo wa cdm au wote wapo kwenye msiba wa kanumba?
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nini haikubaliki?
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,401
    Likes Received: 3,567
    Trophy Points: 280
    amecite bonge la precedent, nahisi itatungiwa kanuni.........liwaahidi wapiga kura wake kwamba vumbi litaanza kutimka leo...au ndio anamsaidia Halima Mdee kumtoa Lulu???
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,105
    Trophy Points: 280
    Sio lzm aapishwe siku hyo hyo,hana misifa's camp,nassari yupo juu sana ajalewa sifa kua mb kwani ana uhakika ameshinda kihalali ndio maana hana wasiwasi hata sipika akisema sio mb atashinda tena.
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,407
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Nasari ni binaadamu kama wewe nadhani tusimhukumu kwanza tujue ni kwanini hajaingia bungeni maana siyo yeye wa kwanza kutokuingia bungeni siku ya kuapishwa. Hata kama amepatwa na tumbo la kuendesha aingie hivyohivyo bungeni kwasababu ni siku ya kuapishwa?
     
  14. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I wonder whats happening.
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Anchimba visima
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Serikali yote ipo Leaders Club wanamzika kanumba!!

    Rais
    Waziri mkuu
    Makamu rais
    Waziri wa habari na michezo
    waziri wa akina mama na watoto
    waziri wa afya
    mwanasheria mkuu wa serikali
    Makamu wa Spika - ndugai


    Sasa hapo unataka nini tena kujua serikali hii ni hovyohovyo!!
     
  17. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,232
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wameogopa. Yaani wanaona aibu kuingia bungeni .....! What shameful it is?
     
  18. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa chama cha demokrasia hawajakuwepo bungeni kwa kuapishwa kikao cha mwanzo.sababu hatujui.je taarifa ya kuapishwa kwao haikuwafikia au la?
    Mwenye neno kuhusu kutoapiapishwa kwao aseme.
     
  19. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,365
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Mbunge mteule wa arumeru mashariki Joshua Nassary na mbunge mwingine wa viti maalum wote wa chadema hawakuwepo bungeni hivi punde kuapishwa!Spika wa bunge mama Anna makinda amesema hali hiyo sio ya kawaida kwa kuwa inajulikana kuwa ratiba ya kwanza ya leo kama ilivyopangwa na kamati ya uongozi wa bunge ni kuwaapisha wabunge wapya!Spika amesema ratiba za bunge zitaendelea kama zilivyopangwa kwa kuwa hana taarifa zozote za udhuru kutoka kwa wateule hao.Kamati ya uongozi wa bunge itakaa tena kupanga ratiba nyingine ya kuapisha wabunge hao.

    My take:I didn't like it.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    anamajonzi,
     
Loading...