Pendo Julliet
JF-Expert Member
- Sep 15, 2017
- 243
- 324
Nimeona hili la developers wa kitanzania kutokuwa na ushirikiano mzuri kati yao na hivyo kurudisha nyuma mafanikio na mchango wao katika ukuaji wa TEHAMA kwa maendeleo ya taifa letu Tanzania.
Nilifanikiwa kugundua tatizo la developers wengi Tanzania ni wabinafsi sana.
Developers na maprogrammer hawa hawataki hata kushirikiana ili kutatua changamoto zinazowakabili kwa kazi zao amabazo ndiyo zinawaingizia kipato.
Wapo wale wanaoingia kwenye fani hawa ni upcoming programmers nao wanakosa msaada kutoka kwa wakongwe wa fani!
Yani wakongwe wao wanachojali ni pesa tamaa imewajaa na wanapenda sana pesa ya mkato.
Ubinafsi na tamaa ya pesa ya haraka vitawaua! Shauri yenu..
Nia yangu hapa siyo kumtafuta mchawi nani nimekuja kueka mambo sawa.
Nakuomba tulia, soma kwa umakini, tafakari changia sababu mawazo yako yanahitajika sasa.
Nini kifanyike ili tuondokane na matatizo haya makubwa ya ubinafsi kwa devs wa kibongo?
Ili kushirikiana kwa pamoja na kueza kuifanya Tanzania kuwa great hub of IT Afrika.
Nilifanikiwa kugundua tatizo la developers wengi Tanzania ni wabinafsi sana.
Developers na maprogrammer hawa hawataki hata kushirikiana ili kutatua changamoto zinazowakabili kwa kazi zao amabazo ndiyo zinawaingizia kipato.
Wapo wale wanaoingia kwenye fani hawa ni upcoming programmers nao wanakosa msaada kutoka kwa wakongwe wa fani!
Yani wakongwe wao wanachojali ni pesa tamaa imewajaa na wanapenda sana pesa ya mkato.
Ubinafsi na tamaa ya pesa ya haraka vitawaua! Shauri yenu..
Nia yangu hapa siyo kumtafuta mchawi nani nimekuja kueka mambo sawa.
Nakuomba tulia, soma kwa umakini, tafakari changia sababu mawazo yako yanahitajika sasa.
Nini kifanyike ili tuondokane na matatizo haya makubwa ya ubinafsi kwa devs wa kibongo?
Ili kushirikiana kwa pamoja na kueza kuifanya Tanzania kuwa great hub of IT Afrika.