Nini hasa kinamsibu Waziri Mkuu mstaafu, Fredrick Sumaye?

Nini hasa kinamsibu Waziri Mkuu mstaafu, Fredrick Sumaye?

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Posts
3,351
Reaction score
3,403
Kama lugha za mitaani unaweza sema ana nyota ya punda.Kimsingi hana mvuto kabisa mbele ya jamii ukilinganisha na mawaziri wote waliostaafu hapa nchini.

Huyu ni ndugu Sumaye ambae kimsingi anajitahidi sana kujipa promo lakini impact ni ndogo sana.

Bwana huyu ni miongoni mwa wenye kiu ya siku moja kua raisi wa tanzania lakini kimsingi hamasa iliopo juu yake huku mitaani hailingani na hitaji lake.
Inawezekana ni maandalizi hafifu,Inawezekana hana mikakati.

Inawezekana hata u pm ulikuja kwa bahati mbaya.

Naweza nikapingwa lakini kimsingi viashiria vyakukubalika kwake huku mitaani ni hafifu.

Kimsingi Sumaye anahitaji ushauri usio na haya na naamini JF ni miongoni mwao.

Mh mstaafu chambua na upambanue kisha fanya maamuzi sahihi.
 
Mleta mada unamda mfupi umeachika ndo mana akili haija tulia kwa kitendo cha kuachiwa watoto wengi.
 
Huyu jamaa yaani hafahamiki tu kama alikuwa waziri tofauti na akina Malecela toka enzi za mwalimu lakini ukiwaona nywele zinasisimka kama umekutana na kiongozi sasa sijui ana nyota gani huyu mzee sasa ivi anaoumulia nyota ya UCHAGA
 
Wew hata majiran hawakutambui sembuse sumaye anayetambulika tanzania nzma heb ingarishe ya kwako kwanz
 
Ni kweli kabisa, kwa mtazamo na mawazo yangu nadhani uwezo wake intellectually ni mdogo sana, kiasi cha kupelekea hata uwezo wa kujenga hoja zenye mvuto kwa jamii ni hafifu, ushawishi wa mtu kwa wenzake mara nyingi huchangiwa na IQ ya mtu, uwezo wa kujieleza ktk hoja zenye kuwaingia watu lakini pia iambatane na vitendo vyake. Huyu bwana hivi vitu hana na nadhani U-PM ulikuja ki-ngekewa tu, hakustahili
 
anaandaliwa uenyekiti au ukatibu mkuu...sio bure.
chama kimepoteza uelekeo
 
Me sijawahi kumuelewa kbs huyu muheshimiwa,
Na ile miwani yake meusi akiivaa, ndio kbs ananikeraaaaa
 
Sumaye ni shujaaa hivyo nyote yake haiitaji Kung'arishwa ww una chuki binafsi.
 
Ni kweli kabisa, kwa mtazamo na mawazo yangu nadhani uwezo wake intellectually ni mdogo sana, kiasi cha kupelekea hata uwezo wa kujenga hoja zenye mvuto kwa jamii ni hafifu, ushawishi wa mtu kwa wenzake mara nyingi huchangiwa na IQ ya mtu, uwezo wa kujieleza ktk hoja zenye kuwaingia watu lakini pia iambatane na vitendo vyake. Huyu bwana hivi vitu hana na nadhani U-PM ulikuja ki-ngekewa tu, hakustahili

Pengine una hoja nzuri, ila next time ebu chunguza kabla ya kuanza kumcrash mtu, nakushauri pitia wikipedia uangalie profile ya huyo mtu afu urudi uniambie kama kweli ana IQ ndogo au vipi? Nakusubiri
 
Back
Top Bottom