Nini faida ya kuoa kwa sisi wanaume?

Nini faida ya kuoa kwa sisi wanaume?

jf user

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Posts
777
Reaction score
625
Almost vitu vyote ndani ya nyumba unaweza fanya mwenyewe kama kupika, kufanya isafi nyumbani kwako, kuhudumia mifugo, shambani, ndugu jamii na marafiki zako so unapooa unaongeza faida gani kwenye nyumba yako?

Kama ishu ni mwanamke basi unaweza nunua huko utimize haja zako!

Kama ni watoto unaweza tafuta mwanamke uongee nae akuzalie watoto awaangalie mpaka kipindi wanaweza kutembea na kuongea ndipo uwachukue. Halafu utatafuta lmwanamke special akuangalizie wanao mpaka waanze kujitegemea au uwapleke watoto kwa ndugu zako wakianza kujitegemea unawachukua.

Hii procedure imekua ikitumia nchi za ulaya sasa mimi nataka kuiintroduce rasmi bongo. So nitakuwa nimejitosheleza kimaisha hata nikiwa mzee najua wanangu watanihudumia.

Pia kwa wasiotaka watoto wanaweza kuchukua watoto kwenye vituo vya watoto yatima wawasomeshe kama watapendezwa watakuja kutos shukrani uzeeni wako.

So mimi sioni faida ya kuoa. Waswahili wanasema Kama nyama inapatikana buchani yanini kufuga ng'ombe? Au kama maziwa yanapatikana dukani yanini kumfuga ng'ombe?

So ukiwa single uta stay healthy zile kero za ndoa hutaziona na faida za ndoa utazipata on the market as I know unanunua monde basi unatimiza haja zako kwani ishu si mwanamke bwana? Sasa yanini kummliki wakati waweza mmnunua kwa siki au masaa kadhaa?

I think it's better for us men to focus on productive things. Pengine muweke hasara za kutokuoa ambazo mimi personally sizioni kwenye maisha ya mwanaume hadi uzeeni.

ONYO
Kuzaa nje ya ndoa ni dhambi! MUNGU hapendi uzinzi au uasherati pia watoto wanaozaliwa nje ya ndoa huteseka sana kwa dhambi na hawapati Baraka zote za MUNGU soma ishu ya Ishamel na mtoto wa mfalme Daudi aliezawa na Uria.

Soma hapa Zaidi Onyo kwa sisi ambao tumeamua kuzaa nje na kuwa mabachelor maisha yetu yote. - JamiiForums
 
Ukifikiria sana ni kweli kbs kuoa inaweza kuwa kuongeza matatizo tu ila ngoja nioe kwanza labda kutakuwa na jipya manake binafsi nikipata ngono hata kwa week 2 mara moja, sioni hata haja ya kupigiwa simu na mwanamke sijui unakula nini sijui
Upuuzi gani na makero yao mengine mengine...napita tu ila nilichokuelewa mtoa mada una akili sana au una uwezo mkubwa wa kufikiria, type hii ya watu uwaga hawaoni umuhimu wa kuoa kabisaaa ila Mungu atupe akili ya kuona umhm
 
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.jpg
 
Somo ni la fikra sana. Kuoa sio tu material things, bali psychological, social, economic na Religious need.

Muda mwingine tunaoa kuimarisha akili kujihisi perfect, kujiona unajaliwa na kujiona mtu katika watu.

Ila muda mwingine ukitumia akili sana kuoa ni upuuzi na ni ujinga ujinga tu.
 
Inafikirisha Sana hii kwa jicho la 3.
-Mungu atakupa msaidizi so hapo dhana ya ndoa inahusika.

-Je kuzaa utajipa mimba mwenyewe? kama kukodi m/ke wa kukuzalia ndio mbadala wa ndoa?
 
Mi naiona moja tu
Kifo cha kufia room peke yako kibaya sana so bora awepo mke ukimbizwe hospitali ufie njiani
Hii hasa ukiwa 60-80
Swala la kufa ni majaliwa mkuu hayo ni matendo yako uliyofanya hapa duniani. Wapo wanaokufa hospitalini, wanaokufa wamezungukwa na ndugu au marafiki zao na watoto wao wengine wanafia safariini, ajalini, mashambani, kazini n.k
Sidhani kama kazi ya mke ni kukusaidia unapokufa bali inategemea kifo chako kimetokea mazingira gani.
Kwani unataka uniambie utakua mwenyewe huko ndani huna ndugu, watoto wa nje au majirani wanaokuja kukusalimia daily?
It doesn't make sense mzee.
 
Back
Top Bottom