Nini faida ya kuajiriwa na Serikalini

Nini faida ya kuajiriwa na Serikalini

Son of Israel from Africa

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Posts
1,965
Reaction score
2,906
Wanajamvi natumai mnaendele vyema
Na wale wanaofanya kazi katika sekta binafsi na serikalini heshima kwenu pia ktk sikuu hii adimu kabisaa

Naomba nijikite kwa wale watumishi wa umma pekee yenuu.
Mnisaidiee faida za kufanya kazi serikalinii
Natumai mtanipa ushirikiano kwenye mada tajwa hapo juuu.

Ahsanteni naomba kuwasilisha
 
Permanent and pensionable....ndicho hicho kiliwalewesha wazee wetu ....siku za nyuma..
 
Faida wanaipata wale wanaopewa huduma, kwake yeye ni wito na ameukubali wito huu ndio maana yupo hapo. Wale wanaohitaji utajiri wataenda sekta binafsi na lakini ili wafanikiwe ni lazima wapate huduma kwa mfanyakz wa serikali
Unamaanisha sector binafsi wote ni matajiri?
 
Unamaanisha sector binafsi wote ni matajiri?

Wanashindwa kuupata lakini wengi lengo lao ni hilo na hata lengo la mtoa mada ni kuwa kufanyakazi serikalini hakuna faida yoyote ila uwe kwenye sekta binafsi though amepost kwa mtindo kuuliza swali
 
Kuwa na stress tu kila siku huku ukitegemea ikifika mei mosi mshahara utapanda matokeo yake upewa stori za barabara tu......
 
Back
Top Bottom