Nini chanzo cha wewe kunywa pombe!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini chanzo cha wewe kunywa pombe!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akili Unazo!, Feb 19, 2010.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 3,076
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba mnisaidie nini chanzo cha wewe kunywa Redds,value,konyagi,Uhuru,Serengeti,Safari,JB,Sirminoff,wanzuki,Ulanzi,Jack Daniel,Gongo.

    Mimi kwanza kabisa rafiki zangu wote walikuwa cha pombe kwa hiyo tukienda baa walikuwa wananiambia kuwa hawataki soda mezani kwa kuwa inaletaa nzi basi wakanishi na kuniambia kuwa haina madhara ndo nikaanza kunywa safari aina ya unyumba,nikahamia kwenye plisner Ice baade konyagi na mwisho nipo kwenye Uhuru na Serengetiserengeti. Kwa mbali saana JB na Siminoff.
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,468
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kwenye MV Liemba ndani ya Ziwa Tanganyika. Ni safari ya masaa 9 usiku, na kwenye meli tulipanda masaa mawili kabla. Kwa hiyo jumla ya muda wa kukaa mule mpaka nifike ni masaa 11.

    Sikuwa na cha kufanya zaidi ya kwenda baa ya ndani ya meli na kujaribu kunywa bia. Tangu siku hiyo najuta kuifahamu bia!
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 17,554
    Likes Received: 5,122
    Trophy Points: 280
    Mrafiki waliokuwa wanakunywa............ NAKUMBUKA TULIENDA DISCO TUKIWA MTC (MBEYA TECH. COLLEGE) ENZI HIZO, TUKA NA VITOTO VYA LOSS (LOLEZA SEC SCHOOL) SASA KITOTO NILICHOKUWA NACHEZA NACHO DISCO KILIKUWA KINAPIGA ULABU.......... SASA KWA KUONA NOMA NAMI NIKAANZA KUKANDAMIZA............BASI TANGU SIKU HIYO NIKAWA KAMA NIMEROGWA VILEEEEEE... MWEEE nifwile nyambala..........
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    Mi hata sijui nilianza lini. Nafikiri tangu nizaliwe.
    Kuna mchaga anayejua alianza lini kunywa ze ulabu? Sidhan kama yupo.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    My friend started just after the heart break! So, he needed to reduce stresses!
     
  6. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Labda pia mtufafanulie. Kwa anayeonja pombe mara ya kwanza ni chungu na, kwa ujumla, ladha yake haifurahishi. Inabidi mdau afanye kazi ya ziada kufikia hatua ya addiction ambayo ndiyo humpa hiyo ladha isiyo na breki. Si kitu otomatiki. Sasa ni MSUKUMO UPI unaokufanya mtu ujitume siku/mara kadhaa hadi uipate hiyo ladha inayosifiwa na wanywaji? ;)
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 42,002
    Likes Received: 37,300
    Trophy Points: 280
    Dah,
    siku ya kwanza kulewa nilichapwa na mama, nikaapa sito rudia tena, sijui ikawaje tena nkajikuta nimerudia.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,834
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 180
    Nimekunywa Pombe tangia tumboni mwa Mama Yangu
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 17,554
    Likes Received: 5,122
    Trophy Points: 280
    We maza wako alikuwa mlevi..........tumboni........???
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,640
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    mnachekesha jamani weekend njema
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    handsome wee balaaaaaaa mwenzio huyu hapa bila shaka LOL!!

    HAHAAAAAAAAAAAAAA !!!!
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 17,554
    Likes Received: 5,122
    Trophy Points: 280
    shukrani, nawe pia
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,891
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    chanzo,
    mimi nakunywa pombe ni kama sehemu ya urithi, maana , nilikua nakunywa pombe nikiwa katoto, na baba yangu akawa ananisifia kuwa nina akili sana, na mama akawa akienda kilabuni anarudi na wanzuki kidogo, ama mnazi kwa ajili yangu. ndo maana naamini kuwa pombe ninayokunywa ni asili yetu.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...