Ningeshtuka kama nyomi la Lowassa lingekuwa la Mbowe

Ningeshtuka kama nyomi la Lowassa lingekuwa la Mbowe

Stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Posts
40,022
Reaction score
51,164
Ningeshituka na kufarijika na kuona kweli demokrasia imekua hapa nchini kama nyomi kama wanavyodai, lililoletwa na Bw. lowasa Lingekua limeletwa na Mbowe ama Slaa.

Lakini Kwakua wingi wa watu kama tunavyoona, umeletwa na aliyekuwapo katika siasa za CCM kwa miaka zaidi ya 30, sina shaka kusema kwamba, Siasa za Tanzania bado ni ya viwango vya chini mno, na demokrasia bado haijakua kabisa.

Anayejaza mikutano ya CHADEMA ni aliyejiondoa CCM, hivyo basi wanakwenda kumwangalia kwa mantiki moja tu ya kuhakikisha kama kweli kahama. Lakini haina maana kuwa watampigia kura, hilo ni swala lingine ambalo linahitaji mjadala wakati mwingine.

Nahitimisha kwa kusema kwamba, bado Tanzania inayo mengi ya kuyafanya na kujifunza kabla ya kufikia siasa safi yenye viwango vya daraja la juu vinavyokubalika kidemokrasia.

Uliopo ni ushabiki ambao kimtazamo una madhara yake tusipokua makini. Mabadiliko yanayokubalika ni yale yanayofuata kanuni na miiko, sio katika dhana ya kulazimisha na ushabiki.
 
pole sana subiri tarehe 25 oct ndio utaelewa lowasa ni nani ushindi kama kawa
 
Kamanda wa anga aliyajua yote hayo ndio maana akabadili gia akiwa angani!
 
Ningeshituka na kufarijika na kuona kweli demokrasia imekua hapa nchini kama nyomi kama wanavyodai, lililoletwa na Bw. lowasa Lingekua limeletwa na Mbowe ama Slaa.

Lakini Kwakua wingi wa watu kama tunavyoona, umeletwa na aliyekuwapo katika siasa za CCM kwa miaka zaidi ya 30, sina shaka kusema kwamba, Siasa za Tanzania bado ni ya viwango vya chini mno, na demokrasia bado haijakua kabisa.

Anayejaza mikutano ya Chadema ni aliyejiondoa CCM, hivyo basi wanakwenda kumwangalia kwa mantiki moja tu ya kuhakikisha kama kweli kahama. Lakini haina maana kua watampigia kura, hilo ni swala lingine ambalo linahitaji mjadala wakati mwingine.

Nahitimisha kwa kusema kwamba, bado Tanzania inayo mengi ya kuyafanya na kujifunza kabla ya kufikia siasa safi yenye viwango vya daraja la juu vinavyokubalika kidemokrasia.

Uliopo ni ushabiki ambao kimtazamo una madhara yake tusipokua makini. Mbadiliko yanayokubalika ni yale yanayofuata kanuni na miiko, sio katika dhana ya kulazimisha na ushabiki.
Kwa hiyo wewe una akili sana kuliko Nyerere
 
chadema kama jose mourinho,unapewa namba ukichemsha out,2005 alikuwa Mbowe 2010 DK Slaa 2015 Lowassa hakuna chama chochote cha siasa kinachobadili wagombea kama cdm vingine vyote ni kama wafalme au nkurunzinza walewale tangu 1995
 
mtasema sana mwaka huu kura ni kwa mh lowassa hutaki hama nchi.
 
Ningeshituka na kufarijika na kuona kweli demokrasia imekua hapa nchini kama nyomi kama wanavyodai, lililoletwa na Bw. lowasa Lingekua limeletwa na Mbowe ama Slaa.

Lakini Kwakua wingi wa watu kama tunavyoona, umeletwa na aliyekuwapo katika siasa za CCM kwa miaka zaidi ya 30, sina shaka kusema kwamba, Siasa za Tanzania bado ni ya viwango vya chini mno, na demokrasia bado haijakua kabisa.

Anayejaza mikutano ya CHADEMA ni aliyejiondoa CCM, hivyo basi wanakwenda kumwangalia kwa mantiki moja tu ya kuhakikisha kama kweli kahama. Lakini haina maana kuwa watampigia kura, hilo ni swala lingine ambalo linahitaji mjadala wakati mwingine.

Nahitimisha kwa kusema kwamba, bado Tanzania inayo mengi ya kuyafanya na kujifunza kabla ya kufikia siasa safi yenye viwango vya daraja la juu vinavyokubalika kidemokrasia.

Uliopo ni ushabiki ambao kimtazamo una madhara yake tusipokua makini. Mabadiliko yanayokubalika ni yale yanayofuata kanuni na miiko, sio katika dhana ya kulazimisha na ushabiki.

Ww acha pumba ulitaka aje nani ili iwe hivyo... Hii mungu alipanga mumumkate lowasa ili aikomboe nchi wala ss atukuwaomba ni uroho wenu wa madaraka mulijua mkimpa nanyi ni bechi miaka nane km yy alivyotuliaaa.... Ss mtataga
 
ningeshituka na kufarijika na kuona kweli demokrasia imekua hapa nchini kama nyomi kama wanavyodai, lililoletwa na bw. Lowasa lingekua limeletwa na mbowe ama slaa.

Lakini kwakua wingi wa watu kama tunavyoona, umeletwa na aliyekuwapo katika siasa za ccm kwa miaka zaidi ya 30, sina shaka kusema kwamba, siasa za tanzania bado ni ya viwango vya chini mno, na demokrasia bado haijakua kabisa.

Anayejaza mikutano ya chadema ni aliyejiondoa ccm, hivyo basi wanakwenda kumwangalia kwa mantiki moja tu ya kuhakikisha kama kweli kahama. Lakini haina maana kuwa watampigia kura, hilo ni swala lingine ambalo linahitaji mjadala wakati mwingine.

Nahitimisha kwa kusema kwamba, bado tanzania inayo mengi ya kuyafanya na kujifunza kabla ya kufikia siasa safi yenye viwango vya daraja la juu vinavyokubalika kidemokrasia.

Uliopo ni ushabiki ambao kimtazamo una madhara yake tusipokua makini. Mabadiliko yanayokubalika ni yale yanayofuata kanuni na miiko, sio katika dhana ya kulazimisha na ushabiki.

cuf + chadema + nld + nccr + teama lowassa + friends of lowasa + 4um + el < magufuri
 
Hivi Hasheem Thabeet hajaja home msimu huu wa mapumziko?
 
Usikurupuke chadema ilikuwa n kawaida kuwa na wafuasi wao hata kabla ya lowasa hajawasili.
Angalia mikutano ya Wabunge wake kule majimboni ambapo lowasa hajafika.
 
nyomi ilikuwepo toka mwanzo sema sahiv ni mafuriko na bado mtaisoma namba
 
Ningeshituka na kufarijika na kuona kweli demokrasia imekua hapa nchini kama nyomi kama wanavyodai, lililoletwa na Bw. lowasa Lingekua limeletwa na Mbowe ama Slaa.

Lakini Kwakua wingi wa watu kama tunavyoona, umeletwa na aliyekuwapo katika siasa za CCM kwa miaka zaidi ya 30, sina shaka kusema kwamba, Siasa za Tanzania bado ni ya viwango vya chini mno, na demokrasia bado haijakua kabisa.

Anayejaza mikutano ya CHADEMA ni aliyejiondoa CCM, hivyo basi wanakwenda kumwangalia kwa mantiki moja tu ya kuhakikisha kama kweli kahama. Lakini haina maana kuwa watampigia kura, hilo ni swala lingine ambalo linahitaji mjadala wakati mwingine.

Nahitimisha kwa kusema kwamba, bado Tanzania inayo mengi ya kuyafanya na kujifunza kabla ya kufikia siasa safi yenye viwango vya daraja la juu vinavyokubalika kidemokrasia.

Uliopo ni ushabiki ambao kimtazamo una madhara yake tusipokua makini. Mabadiliko yanayokubalika ni yale yanayofuata kanuni na miiko, sio katika dhana ya kulazimisha na ushabiki.


eewe mgaratia ni nani aliyekuloga?
 
Mtu anayeishabikia ccm basi ujue anamaslai nayo.
 
Back
Top Bottom