Ninavyoendelea kumdanganya huyu mrembo

Masjid sheikh mmoja aliwahi sema, "unachowatendea wake/dada za watu, basi mkeo/dada/ watoto watatendewa vivo hivo"
 

I understand
Lakini there's time to get serious and also there's time to get silly and loose.
Chill out!
 
yan wewe ntajitahidi nimuombe mungu akuchome mpaka visigino si umuache mwenzio aolewe jamani ROHO MBAYA HIYO
 
yan wewe ntajitahidi nimuombe mungu akuchome mpaka visigino si umuache mwenzio aolewe jamani ROHO MBAYA HIYO

Sijamkataza kuolewa
Yeye mwenyewe kaning'ang'ania Na hajitambui
 
Ni unsubscribe kwenye huu uzi what a waste of my time. Adios
 
Mkeo keshajua na yeye kaamua kumvulia pichu yule mwuuza maji!
 


Duh I smell racism..

(An extreme hate against races.... besides a black man to go against the fellow blackman for facial description?)


Inasound extreme binadamu wanapoana wao ni wa haki zaidi ya wenzio..

Well jamaa ameku offend lakini hiyo ni man-man leque si general leque...

Mie pia m bantu if you think rationally nafikiri unaeza kuona tayari ume attract attention za watu wengine na tayari umeshatoka nje ya mada just ulipokuwa outraged..

Calm down control your anger otherwise if you can't it exposes your inner personality!
luckyline
 
Last edited by a moderator:

Kweli aiseee
 
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…