Ninauza window wa kompyuta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninauza window wa kompyuta

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ThadeoGodfrey, Apr 3, 2012.

  1. T

    ThadeoGodfrey Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani mie ninauza window wa komputa, kwa bei nafuu sana, windo xp, huo uko sildi. Kwa mawasiliano piga simu namba +255657315394
     
  2. T

    ThadeoGodfrey Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Computer
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mungu walai, sijakuelewa!
     
  4. T

    ThadeoGodfrey Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hujanielewa wapi, yaani namaanisha hivi ninauza windo xp, wa compyuta kwa mawasiliano 0657315394, umenielewa
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,625
    Likes Received: 1,167
    Trophy Points: 280
    Mie pia mwanzoni nilikuwa sijakupata ila baada ya kutafakari sana nikawa nimekuelewa,ila tatizo inaonyesha liko kwenye uchanganyaji wa hayo maneno ya kizungu na kiswahili.
     
  6. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Huenda nitaelewa baadae. Kuna CD hapa za Operating System za Window (XP, 7 na Vista) pamoja na key zake. Ninagawa bure.
     
Loading...