Ninauza vifaa vya chips

okololo

Member
Feb 17, 2019
15
45
Nauza vifaa vya kufanyia biashara ya chips.
Kabati square meter 1
Meza 2 za kucomelea na 1 ya mable
Jiko kubwa la Gas na mtungi wa gas wa kilo 15
High pressure regulator
Makarai 2 ya chips
Nauza bei ya kawaida sana

Nipigie 0653-178586
Whatsapp no 0620729600



Sent using Jamii Forums mobile app
 

Habuba

JF-Expert Member
Oct 11, 2015
923
1,000
Nauza vifaa vya kufanyia biashara ya chips.
Kabati square meter 1
Meza 2 za kucomelea na 1 ya mable
Jiko kubwa la Gas na mtungi wa gas wa kilo 15
High pressure regulator
Makarai 2 ya chips
Nauza bei ya kawaida sana

Nipigie 0653-178586
Whatsapp no 0620729600



Sent using Jamii Forums mobile app
Upo wapi? Maana unaweza ukawa upo kenya! Sasa usafiri siunajua.
 

okololo

Member
Feb 17, 2019
15
45
Ok
Screenshot_20181205-164149.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom