pangakali 2
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 239
- 221
- Thread starter
- #21
Ile sina mkuu
Me nataka smart watch, ile ambayo unapokea simu na kusoma sms nk.
Me nataka smart watch, ile ambayo unapokea simu na kusoma sms nk.
Me nataka smart watch, ile ambayo unapokea simu na kusoma sms nk.
Hapana huwezi kuweka pen au saa nyumbani kufuatilia matukio ya dada wa kazi si lengo lake, vitu hivyo wanatumia kama waandishi wa habari nk. kwa majunbani zipo bulb zenye cameraKwa usalama wa nyumbani kwako wa dada wa kazi siku iz wamekua na mambo mengi unaweza ukaitega nyumbani kwako kama una mtoto mdogo ukajua nini kinaendelea na hatimaye kumuokoa kwenye majanga. Na mambo mengineyo mengi tu
4 GB
Hapana huwezi kuweka pen au saa nyumbani kufuatilia matukio ya dada wa kazi si lengo lake, vitu hivyo wanatumia kama waandishi wa habari nk. kwa majunbani zipo bulb zenye camera
Hiyo sio fursa ni kujimaliza chief [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]Changamkia fursa @ Beberu