Ninanunua Gallstone (Mawe ya kwenye Nyongo ua Ng'ombe)

Ninanunua Gallstone (Mawe ya kwenye Nyongo ua Ng'ombe)

presider

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Posts
1,483
Reaction score
2,003
Ninanunua Mawe ya kwenye Nyongo ya ngombe. Kwa bei ya 35,000 mpaka 38,000 kwa gram. Yakiwa yamekauka. Kama unayo au kuna mtu anayo njoo pm.
 
Ninanunua Mawe ya kwenye Nyongo ya ngombe. Kwa bei ya 35,000 mpaka 38,000 kwa gram. Yakiwa yamekauka. Kama unayo au kuna mtu anayo njoo pm.
ngoja niingie mzigoni japo sijaelewa hapo ni gram au ulitaka kuandika kilogram?
 
Back
Top Bottom