Ninamashaka nae.....


S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
Jaman nina mpenz wangu mpya ambaye nimemtongoza sio mda na sijawahi kufanya nae mapenz hata siku moja.kuna siku moja 2likuwa sehemu nzuri inayo 2faa kabisa kufanya mapenz lakn 2likubaliana 2sifanye mapenz coz yeye alisema anaelekea mwezin siku chache baadae so hata kuwa tayar kwa kuhofia mimba.Nikamwambia 2fanye tu coz 2ta2mia condom alicho nijibu alisema KAMWE HATOKUJA KUFANYA MAPENZ KWA KUTUMIA CONDOM MAISHANI MWAKE.na mimi SIKO TAYAR KUFANYA MAPENZ BILA CONDOMS.sasa wana jf nifanye nini kumpenda nampenda ila nahofia kwa nin anagoma kufanya na condom.naomben ushauli coz kesho kutwa ndo 2mepanga 2kafanye mapenz na utata ndo huo...
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Anakuaminije ilhali umesema ndo mmekutana siku za karibuni?
Usifanye nae, atang'ang'aniaje mapenzi bila kinga kwa dunia ya sasa ilivyo? Ana lake huyo. Vinginevyo kapimeni kwanza!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Ahirisha mwambie wewe uko nyotani! LOL

Mwambie unatumia dawa hivyo unamjali ndio maana hutaki kumuambukiza! Bora akukimbie kuliko kukuweka katika risk!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Nendeni mkapime. Kwanini ang'ang'anie mapenzi bila condom? Swali la kujiuliza.
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Mashaka lazima unawenayo, mkapime kwanza akikataa basi hapo kuna jambo.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mnh...................ka hataki bila condom si basi kwani lazima
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
61
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 61 145
Temana naye bwana huyo hajali afya.
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
Nendeni mkapime. Kwanini ang'ang'anie mapenzi bila condom? Swali la kujiuliza.
<br /> <br / nilimtania nikasema unataka kuniangamiza nini?akanuna gafra akasema simuamin
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Napita tuu hapa. Kwa hali ya sasa mapenzi bila condom na bado unajipendekeza wala kupima hamjapima
Kajilipue kwa mabom ya kabul yakilipuka ukipona poa
 
M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
11
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 11 35
huyo no kimeo kimbia kama ukoma coz anaweza ataakawa na gono ama ukimwi man kimbiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
kingazi

kingazi

Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
34
kingazi

kingazi

Member
Joined Jul 4, 2011
35 0 0
mgosi achana nae huyo atakuua maana kama afya yake haijali wewe anawezaje kukujali.
 
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2008
Messages
513
Likes
8
Points
0
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2008
513 8 0
nimekumbuka story moja wakat tupo Udsm,kuna mshkaj alimpata demu,sasa wakat washaingia faragha jamaa akachukua jezi zake,dem alimind kichz,akagoma,jamaa akavaa akarud hm!huo ndio ushujaa!na sasa yule demu alishavutaga!kaz kwako mukubwa
 
C

Chief Ken Lo

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
56
Likes
0
Points
0
C

Chief Ken Lo

Member
Joined Sep 14, 2011
56 0 0
<br /> <br / nilimtania nikasema unataka kuniangamiza nini?akanuna gafra akasema simuamin
lazima anune mkuu, sio utani huo bali ulimchana live......
kimbia fasta ndugu atakuwa amevaa "explosive vest" hana cha kupoteza huyo!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Jaman nina mpenz wangu mpya ambaye nimemtongoza sio mda na sijawahi kufanya nae mapenz hata siku moja.kuna siku moja 2likuwa sehemu nzuri inayo 2faa kabisa kufanya mapenz lakn 2likubaliana 2sifanye mapenz coz yeye alisema anaelekea mwezin siku chache baadae so hata kuwa tayar kwa kuhofia mimba.Nikamwambia 2fanye tu coz 2ta2mia condom alicho nijibu alisema KAMWE HATOKUJA KUFANYA MAPENZ KWA KUTUMIA CONDOM MAISHANI MWAKE.na mimi SIKO TAYAR KUFANYA MAPENZ BILA CONDOMS.sasa wana jf nifanye nini kumpenda nampenda ila nahofia kwa nin anagoma kufanya na condom.naomben ushauli coz kesho kutwa ndo 2mepanga 2kafanye mapenz na utata ndo huo...
khaaa nini tena mkuu hiyo hapo jibu liko wazi kabisa we piga chini maisha yaendeleee utakuwaje mtumwa wa malovee mkuu..
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
57
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 57 145
Move on,akijifunza kujali afya yake atakutafuta.
 

Forum statistics

Threads 1,213,507
Members 462,174
Posts 28,480,295