Ninalijua nyorororo la Dar mimi...!

trachomatis

JF-Expert Member
Jun 7, 2011
3,723
2,000
Hasa kipindi hiki chenye wanene kibao wa nchi jirani wanaojiita SADC...
Kama wadau wa hapo bongo mmeanza kuliekspiriensi,mtupe joto lake..
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,254
2,000
Dar foleni siku zote kama zile za vyoo vyetu huku kwa Mtogole...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom