Ninakerwa na mabango ya waganga wa jadi jijini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninakerwa na mabango ya waganga wa jadi jijini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sinkala, Feb 11, 2010.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,506
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kumekuwepo na wimbi la uchafuzi wa jiji la Dar es Salaam kunakofanywa na masangoma ambao huwa hawachagui mahali pa kuyaweka matangazo ya shughuli zao, wanaweka popote tu hadi Airport kuna vitambaa vya matangazo. Sasa mimi ninauliza, ni mamlaka gani inayodhibiti uwekaji wa mabango? Hivi zile billboards za makampuni ya simu et al, si huwa zina utaratibu wa kulipia matangazo; hawa sangoma wanalipia? Nilitaka niweke picha mbili hapa, lakini nimeogopa kwani bado familia inanihitaji.
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,504
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    aaaa kamanda. mpambanaji tena unaogopaa??????///
     
  3. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #3
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Blackman's science:rolleyes:
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    AK usimpe huyu bwana hadhi hiyo, mpambanaji ni yle anayekerwa na hali halisi na ku-act,chukua hatua!
    Tulikuwa tunasema hivyo wakati wa enzi zetu kule kwnye ile organization machacharii kwenyebelimu na rushwa

    Lakini unaju nchi hii haina mwenyewe! Unaweka bango, wakikwambia toa, unaingia ndani na kutoka na mapnga, mishale na marungu na kwaambia,
    Anayethubutu kutoa bangi langu na afanye hivyo!
    Ona pale kwa kakobe! Kama serikali ngangari mm ngunguri! Ndo mtindo wa kisasa....siipendi hali hii! And I will play my part
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 37,792
    Likes Received: 9,347
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unakerwa kwa sababu yametapakaa kila sehemu au kwa sababu unafikiri hawalipi kodi?
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,506
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yametapakaa na yanachafua mandhari ya mji. Unakuta mtu ameweka kitambaa, amekitoboa toboa halafu anakiweka kando ya barabara. Sipendi kabisa!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,891
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    mabango yote hutangaza , Mganga toka Sumbawanga, Mganga toka Nigeria
    dawa zinazouzwa, ni za nguvu za Kiume, mvuto wa kimapenzi, kutanua Hips, kuondoa nuksi na kusaidia kumvuta aliembali nawe.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...