Ninajambo mwenzenu usisite kudondosha mchango wako. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninajambo mwenzenu usisite kudondosha mchango wako.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Roxea, Sep 21, 2012.

  1. Roxea

    Roxea Senior Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nlikua na mahusiano na binti mmoja ivi wa kimasai tangu 2008 mpaka mwaka huu kwenye mwezi april hapo ndipo mambo yakaanza kwenda hovyo,mi nlikua kazini ye kipindi icho ndo alikua amemaliza kidato cha 6,kikubwa alichokua ana claim nikua ananihitaji sana coz ndo alikua ametoka shule nami pia sikufanya ajizi nikatuma nauli ili akuje kule nlikua but ikarudishwa naambiwa eti hawezi kuondoka home kwao ila me ndo niende,nikajaribu kumuelezea mazingira ya kazi jinsi yalivo magumu kwa mimi kutoka hata ka ni 6hrs hata simu pale job hazikua zinaruhusiwa mi nlikua nafanya kuiba tu kwaajili yake,akaonyesha ka ameelewa flani ivi,after two weeks akantext kua ni vitu viwili anione au achukuliwe na mwingne,nikamjibu kama kashampata wa kumchukua nibora asinipe izo option akati jibu kashapata,nikawa kimya xana kutokana na ubisy job ikapita almost a month bila kelele tena na sikua napiga simu ila text zilikua ndo zinaflow zaidi kila nlipopata nafasi iyo,nikaja kustukia jamaa ivi 2ko nae job alikua anatokea mkoa jirani akasema amemuona ikabidi ni mcheki hewa yani vile anaongea ilikua kama kaisha chukuliwa na kuniona mimi wa nini akakubali yuko mkoa huo kweli ila hana mda wa kuja na hata mie nikienda nisimtafute coz hatokua tiari kuniona,niliishiwa pozi nikahisi kama amerogwa au kapatwa na pepo gani,i nikajikaza sana hakuna alojua chochote pale oficni basi nikajiweka busy nika msahau,wiki mbili zilizopita nikapewa likizi nikawepo tu home juzi apa nikapokea text yake anasema hua ananikumbuka sana na hajaacha kunipenda hata tone ila ndo hawezi kua na mimi tena,nikamuuliza kwani kipingamizi ni ni anasema basi tu.kiukweli huyu bint mi nnampenda kuliko kawaida hata iweje ila anakua ivo na mi simuelewi,wanajamvi mnisaidie huyu anataka nini/dawa yake nini/mimi niweje ili ajikute kwangu/maoni yako ndo mpango mzima buddies
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    da pole sana kiongoz kwanza jambo la kwanza zingatia kaz yako sana huyo ndo baba na mama wa pili wa kukulea cha pil ujue wanawake ni wengi sana akikuzingua piga chini alafu ogopa sana wanawake wenye masharti mengi ujue hapo kuna jambo linaendelea piga chini chukua anaekufaaa
     
  3. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,100
    Likes Received: 5,207
    Trophy Points: 280
    Mpotezee, tulia na utapata mwanamke poa. Halafu ujue huyo msichana bado yuko kwenye kipindi cha ujinga.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    kaka usipoteze muda wako hapo. hakuna mahusiano ya kutesana bana. kesha kuwashia taa ya njano tulia tafakari jinsi ya kuish na kupata mwenza mwingine.

    kumbuka gf sio mke hivyo hapaswi kukuwazisha hata kidogo kama haeleweki.
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,664
    Likes Received: 5,848
    Trophy Points: 280
    Let me quote u message nliyoipata kwa msichana tuliyekuwa na mahusiano naye 2007; "I love you very much mentor. My coming may cause u pain because i think its not the same kind of love u excpect from me!"

    Hapo tulikua twaishi mikoa tofauti...mpaka leo sijawahi kuelewa hawa dada zetu wanamaanishaga nini na I love you zao!!! Eti anakupenda lakini....
    wai..temana nae bana..tulia utampata tu mwingine!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Eeee bhana eeeeeh.......!!
    Haya mapenzi ya kisasa duh.....!!
     
  7. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,545
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Huyo anakupunguzia tu MASHUZI, Furahia.
     
  8. p

    pretty n JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Achana na huyo pasua kichwa kwnza bdo yupo kwnye foolish age
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mwanaume unatakiwa uwe na msimamo thabiti. ukiamua jambo umeamua.
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,860
    Trophy Points: 280
    Sasa sikiliza wewe huyo binti ANAKUPENDA ila hajielewi elewi tu! Na wewe LIMOYO LAKO LIMEMDONDOKEA tayari hata ukipiga chini, bado utajikosesha uhondo! DUNIA YA LEO UNAYEMPENDA HAKUPENDI, USIEMPENDA NDO ANAKUPENDA KWA DHATI!!!! Sasa kwenda kinyume na dunia wewe huyo binti JIBURUDISHE nae tu, kupunguza stresss ( I am sure utaenjoy every moment of it!!!!) Usiwekeze Moyo wako hapo ila Maadam Kipendacho roho hula nyama mbichi. basi na wewe kila fupa hiloooo yakheee! We mpe options NO MORE GAMES!!! Muwe na mapenzi ya kiutu uzima kila mtu anajielewa!!!!! DNT FORGET TO USE CONDOMS HIV IS CLOSER THAN U IMAGINE. (Mnajiuliza WTF with HIV nimeamua kuwa balozi huru wa TACAIDS, MMU)
     
  11. k

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    kwa nini usionane nae,mkakaa na kuongea?na kumuelezea,usichopenda kutoka kwake,na inafaa ajirekebishe.kuliko leo hivi,kesho vile.mapenzi yanaumiza jamani,ila ni vizuri usiyaendekeze
     
  12. UBISHI

    UBISHI Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mmasai?.kuna mtu keshachoma mkuki nje ya nyumba yako kabla huaingia tena
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280
    hukuzaliwa nae, songa mbele
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,550
    Trophy Points: 280
    umeanza nae 2008?
    kamaliza form six mwaka huu?
    so ulianza nae akiwa form two?

    sasa huoni bado anakua?
     
  15. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 551
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Anahitaji kukimbiza MWENGE pamoja na wewe.
     
  16. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,608
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Ha ha the boss,....huyo ana bwana mwingine,ucpoteze muda
     
  17. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,263
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunatofautiana sana aisee..yaani mie mapenzi ya kuzinguana namna hii ningeshamwaga long tyme..
    Any ways usikilize moyo wako na kama unahisi unahitaji second chance nenda nae taratibu..
    Itapendeza kama mtakutana live aisee...
     
  19. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,325
    Trophy Points: 280
    mkuu sepa achana na mapenzi ya staili hii............
     
  20. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,233
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo ulijifanya baunsa wa hisia zako kwake ndo maana ukampoteza.
     
Loading...