Ninahitaji Tshs 400,000/= Chukua vifaa vifuatavyo


N

Nalonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
220
Points
195
N

Nalonga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
220 195
Habari Wadau,kama title inavyozungumza hapo juu.....
Nahitaji Tsh.400,000/= ili nikukabidhi mzigo wote huu hapa chini.

1.HARD DISK 250GB YA DESKTOP

2.TWO FLAT SCREEN DISPLAY ZINAWAKA LAKINI HAZILETI SIGNAL SIJUI TATIZO NI NINI
3.1 LASER JET PRINTER 1100 INAFANYAKAZI HAINA WINO
4.1 A3 SCANJET INAFANYAKAZI
5.2 DESKTOP MOTHERBOARDS WITH PROCESSOR NA FAN (PROCESSOR 3 AND 2.7GHZ
6.1pc COMPUTER CASING WITH POWER SUPPLY AND COMBO DRIVER.
7.1pc OF NETWORK MIN SWITCH WITH 8PORTS
8.1pc CDMA PHONE WITH MODEM.
9.1pc TTCL MODEM
10.KINGAMUZI CHA FTA NA DISHI LAKE…(EUROSTAR)…..
NAPATIKANA TEMEKE MWISHO……FONE.+255 713 59 44 27
NB:
UKIHITAJI ITEM MOJAWAPO TOA OFFER YAKO NJOO UCHUKUE MZIGO……
PIA UNAWEZA KUULIZIA COMPUTER AND NETWORK ACCESSORIES NYINGINE YOYOTE UNAYOHITAJI KWANI NINASAFISHA STORE.....
KARIBUNI.
......KWA KUONGEZEA ITEMS NYINGINE AMBAZO UNAWEZA KUPATA NI
WIRE LESS D LNK ROUTER KWA BEI YA TSH. 80,000/=

SONY PLAY STATION 1 BILA GAME YOYOTE TSH.50,000/=

1TB HITACHI SATA HARDDISK(DESKTOP) IKIWA NA FILAMU ZAIDI YA 100 PAMOJA NA SERIES MBALIMBALI TSH.100,000/= HAPA KWENYE HARDSK NAWEZA KUKUPA ANY GRAPHICS AND STATISTICAL SOFTWARE UTAKAYOHITAJI KWA KUONGEZA 20,000/=

DVD WRITER YA DESKTOP KWA BEI YA 40,000/=
NA VINGINE VINGI JST ASK THEM
KARIBUNI..........MAWASILIANO RAHISI NI NAMBA YA SIMU HAPO JUU.....NAWEZA KUKUTUMIA PICHA YA CHOCHOTE HAPO KUPITIA WHATSAPP.

PICHA ZA FTA dish na Play Station 1
IMAG1673.jpgIMAG1676.jpg

 
bushlawyer

bushlawyer

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
786
Points
225
bushlawyer

bushlawyer

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
786 225
Mi sijaelewa hii sredi, ina maana mtu alianza kuuliza swali kabla mwenye bidhaa hajaweka details?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,369
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,369 2,000
Ni pm nikupe namba
Mimi ntavichukua vyote
 
Lugovoy

Lugovoy

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
566
Points
225
Lugovoy

Lugovoy

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
566 225
Mkuu nimevutiwa na 1TB hard disk, unaweza kunijuza ni brand gani na series zilizomo kwa uchache, make huo ndo ugonjwa wangu.
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
3,871
Points
2,000
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
3,871 2,000
Habari Wadau,kama title inavyozungumza hapo juu.....
Nahitaji Tsh.400,000/= ili nikukabidhi mzigo wote huu hapa chini.

1.HARD DISK 250GB YA DESKTOP

2.TWO FLAT SCREEN DISPLAY ZINAWAKA LAKINI HAZILETI SIGNAL SIJUI TATIZO NI NINI
3.1 LASER JET PRINTER 1100 INAFANYAKAZI HAINA WINO
4.1 A3 SCANJET INAFANYAKAZI
5.2 DESKTOP MOTHERBOARDS WITH PROCESSOR NA FAN (PROCESSOR 3 AND 2.7GHZ
6.1pc COMPUTER CASING WITH POWER SUPPLY AND COMBO DRIVER.
7.1pc OF NETWORK MIN SWITCH WITH 8PORTS
8.1pc CDMA PHONE WITH MODEM.
9.1pc TTCL MODEM
10.KINGAMUZI CHA FTA NA DISHI LAKE…(EUROSTAR)…..
NAPATIKANA TEMEKE MWISHO……FONE.+255 713 59 44 27
NB:
UKIHITAJI ITEM MOJAWAPO TOA OFFER YAKO NJOO UCHUKUE MZIGO……
PIA UNAWEZA KUULIZIA COMPUTER AND NETWORK ACCESSORIES NYINGINE YOYOTE UNAYOHITAJI KWANI NINASAFISHA STORE.....
KARIBUNI.
......KWA KUONGEZEA ITEMS NYINGINE AMBAZO UNAWEZA KUPATA NI
WIRE LESS D LNK ROUTER KWA BEI YA TSH. 80,000/=

SONY PLAY STATION 1 BILA GAME YOYOTE TSH.50,000/=

1TB HARDDISK IKIWA NA FILAMU ZAIDI YA 100 PAMOJA NA SERIES MBALIMBALI TSH.100,000/= HAPA KWENYE HADSK NAWEZA KUKUPA ANY GRAPHICS AND STATISTICAL SOFTWARE UTAKAYOHITAJI KWA KUONGEZA 20,000/=

DVD WRITER YA DESKTOP KWA BEI YA 40,000/=
NA VINGINE VINGI JST ASK THEM
KARIBUNI..........MAWASILIANO RAHISI NI NAMBA YA SIMU HAPO JUU.....NAWEZA KUKUTUMIA PICHA YA CHOCHOTE HAPO KUPITIA WHATSAPP.

Mkuu visije vikaw vya wizi tu!Hiyi 1TB naitamani kweli!
 
djnehe

djnehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
683
Points
195
djnehe

djnehe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
683 195
Izo motherboard ni computer aina gan eg.dell,hp and extra
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,614
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,614 2,000
Visafishe kwamaombi unajuaje walioibiwawamevipataje
 
N

Nalonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
220
Points
195
N

Nalonga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
220 195
Mkuu visije vikaw vya wizi tu!Hiyi 1TB naitamani kweli!

Wasi wasi ndio akili mkuu lakini ukizidi sana ni maradhi, una haki ya kufikiri hivyo ulivyofikiri......Lakini ungepanua fikra kidogo zaidi ya hapo usingepata huo wasiwasi,nimetangaza hadharani na namba ya simu nimetoa na picha za items nimeweka,sidhani kama mwenye mali ya wizi anaweza kuwa na ushujaa huo.Anyway nauza mali yangu halali na upaswi kutamani kama unapesa na moyo wako uko huru karibu tufanye biashara,mengine nachukulia kama changamoto kutoka kwa mteja.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,614
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,614 2,000
Mtumishi wa Bwana Nalonga
Naiwekama ulivyoomba
Nendaukatende kazi ya Bwana
 
N

Nalonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
220
Points
195
N

Nalonga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
220 195
Mkuu nimevutiwa na 1TB hard disk, unaweza kunijuza ni brand gani na series zilizomo kwa uchache, make huo ndo ugonjwa wangu.
Kiongozi Lugovoy harddisk ni 1TB HITACHI SATA (DESKTOP ) na inshu ya movie ni jst offer vile sitokuwa na haja ya kudelete or kuformat wakati najua kuna watu ambao nao ni movies addict kama mimi...hivyo sioni haja kutaja hizo movie ili nikuempress ununue harddisk maana naweza nikakupatia movies hata kama uhitaji hard disk ni issue ya mawasiliano na muda...but sio mbaya humu kuna City Hunters,Heirs,Goong,Nikita,24,Mad men,Merlin,Personal of Interest.....kwa ufupi yamejaaa mamovie mengi....Karibu.
 
Lugovoy

Lugovoy

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
566
Points
225
Lugovoy

Lugovoy

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
566 225
Mkuu umeongea vyema nilitaka kujua baadhi ya vitu vipya nitavyokuta huko ndani, ngoja nikufate pm kwa mchakato zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,818
Top