Ninachokitabiri kwa huyu muuza madawa ya kulevya

Ninachokitabiri kwa huyu muuza madawa ya kulevya

Ngoja tuanze kuwashushia non do kama zamani kuhusu hii biashara ya ngada naona kuna watu hawajui kiundani kuhusu hii biashara!
Na ugumu na vikwazo vyake wanavyopata wale wanaotaka kudhibiti hii biashara

Weka vikwazo
 
magufuli kajinasibu kwamba atapambana nao,ila katoa ombi la kumuombea
 
Nakwambia wale wahusika wameanza kuacha kabissaa wanasema kitumbua kinamchanga sasa Na magufuli hataniii hata.
 
Nakwambia wale wahusika wameanza kuacha kabissaa wanasema kitumbua kinamchanga sasa Na magufuli hataniii hata.
Hehehehe unajua hii biashara inakwenda kwa awamu na zamu za kulindana system hii ya masolex lazima kuna watu wapya ktk biashara hiyo watanufaika! ! !
 
Nitamsifu sana Magufuli ikiwa ataanza na kina Ridhiwani Kikwete, hawa jamaa wanaharibu sana vijana wetu kwa kuwauzia unga!
 
Last Week Nilikuwa Naongea Na Mzee Mmoja,aliwahi Kufanya Kazi Kwenye Ubalozi Fulani Hapa Nchini,kuna Ma Ofisa Fulani Pale Walikuwa Wanajishughulisha Na Biashara Ya Madawa Ya Kulevya Na Walifanikiwa Kumuingiza Kwenye Mtandao Wao Akawa Supplier,alifanya Biashara Hiyo Kwa Uoga Mkubwa Na Baada Ya Kunusurika Kukamatwa Mara Kadhaa,ilimbidi Ajitoe Mtandaoni Na Kuamua Kuacha Kazi Ili Kunusuru Maisha Yake.Leo Hii Ni Mlinzi( Security Guard) Kwenye Moja Ya Kampuni Jijini Mwanza,ni Mtu Wa Mwenye Masononeko Full Time,huwa Na Sikitika Sana Anapoomba Jero Kwa Mtu Anayeingia Pale Getini. Biashara Hii Imevuruga Maisha Ya Watu Wengi Mno Na Kwa Namna Tofauti Tofauti
 
Tupia picha yake tumblacklist, au kama VP mpigie Kamanda Nzowa amzoweke!!

Ni kijijini maeneo ya mgodini mkuu. Ni vigumu sana kumpiga picha harafu aonekane mitandaoni!! Atanistukia na nishasema nimeamua kuufyata.
 
Huo ni mzizi wa mtu aliekuepo juu sana haung'oki kirahisi ispokuwa chukua tahadhari usije kupewa wewe kesi ukapotezwa jumla.

Kumbuka wakati tunamhoji alisema "wewe mwenyekiti unatambua hii biashara na nailipia kodi kila mwezi kupitia ofisi yako ya kijiji. Hivyo tulinyamaza kwani tayari hata mkuu wa kijiji (mwenyekiti) anakula cha juu.
 
Mkuu ngoja nitaanza kushusha nondo na nitatoa vikwazo vingi tu!
Ila hawa wauzaji wana mtandao mpaka ndani la rijeshi la porisi

Ovaaa

Sina doubt na wewe mrangi linapokuja suala la mada ya mihadarati, Chonchi anajua hilo.Nakusubiri
 
Last edited by a moderator:
wewe lazima utakuwa mchawi tu! sasa baada ya kijiji chenu kutokea tukio la wizi ni sababu ipi ilipelekea ukahisi walioiba ni wavuta bangi na sio walevi au watu wengine?

Kaka naona umechoma kwanza kabla ya kumjibu.
 
Mmh Kama N Shinyanga Sawa Mi Nilijua Kahama Kwa Guzman Wa Kijijn Kama Huyo Unaye Muongelea Ambaye Anauza Kipimo Cha Kucha Ya Mwisho Wa Kidole Elfu 7,

we jamaa inaonekana ni mtaalam sana wa hayo makitu
 
Back
Top Bottom