Nina wasi wasi na huyu dogo

Nina wasi wasi na huyu dogo

Mkuu hiyo issue haitaki haraka wala huitaji kupanic kama ni kweli itabaki kuwa hivyo, unachotakiwa kufanya mchunguze kupitia marafiki zake na jaribu kuwa karibu nae utaupata ukweli wote.
 
Ijumaa iliypita nilkua nmekaa na mdogo wangu wa kiume tunapiga stori akanambia hivi bro ukisikia mdogo wako shoga utamfanyeje,,?? Nikamuambia ntampiga sana na ntamchukia milele na kumkana pia. Dogo nlvomwambia hvo hakusema kitu akaondoka sasa tokea siku hyoo dogo akiniona ana lose confidence kabisa.yuko form 3 alafu mimi ndo namsomesha baada ya bro wangu mkubwa kuwa na mambo mengi.Nimepanga mimi na bro tumkague huyu dogo inawezekana kashaanza hii tabia je nikifanya kumkagua me na bro itakua tumekosea naombeni ushauri
Mwacheni msimkague manake mkifanya hivyo madhara yake kwwnye masomo yatakua makubwa cha msingi ni kumhasa tu kua hiyo ni mbaya na km anayo au ana kampani inayaendekeza hayo mambo ajitenge nayo kabisa
 
Ijumaa iliypita nilkua nmekaa na mdogo wangu wa kiume tunapiga stori akanambia hivi bro ukisikia mdogo wako shoga utamfanyeje,,?? Nikamuambia ntampiga sana na ntamchukia milele na kumkana pia. Dogo nlvomwambia hvo hakusema kitu akaondoka sasa tokea siku hyoo dogo akiniona ana lose confidence kabisa.yuko form 3 alafu mimi ndo namsomesha baada ya bro wangu mkubwa kuwa na mambo mengi.Nimepanga mimi na bro tumkague huyu dogo inawezekana kashaanza hii tabia je nikifanya kumkagua me na bro itakua tumekosea naombeni ushauri
Pole sana Mkuu. Fatilia kiundani swala hill. Dunia imeharibika mkuu
 
Ijumaa iliypita nilkua nmekaa na mdogo wangu wa kiume tunapiga stori akanambia hivi bro ukisikia mdogo wako shoga utamfanyeje,,?? Nikamuambia ntampiga sana na ntamchukia milele na kumkana pia. Dogo nlvomwambia hvo hakusema kitu akaondoka sasa tokea siku hyoo dogo akiniona ana lose confidence kabisa.yuko form 3 alafu mimi ndo namsomesha baada ya bro wangu mkubwa kuwa na mambo mengi.Nimepanga mimi na bro tumkague huyu dogo inawezekana kashaanza hii tabia je nikifanya kumkagua me na bro itakua tumekosea naombeni ushauri
Tumsifu yesu kristu
 
Kwa hiyo mtamkaguaje sasa? Kwamba mtampakua ili kuhakikisha kama anapakuliwa au?
 
Hehehe kitumbua kimeingia mchanga pole kwa hilo janga, kiongozi fanya interijensia
 
Hii tabia naskia imeshamiri kwa kasi sana mkoa wa iringa hasa niliwahi kusikia kuwa iringa vijana wa kiume kulana cameroon ni kawaida tu ila ni huko iringa sa sijui kama huu mchezo umeanza kuwa ni kawaida au vipi maana dogo yupo form3 watakuwa washatoa bikra
Zilikuwa taarifa fake zilizovumishwa kuhusu iringa na zilikanushwa mda mrefu sasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom