Nina wake wawili lakini kuna binti ananipenda

Nina wake wawili lakini kuna binti ananipenda

Joined
Dec 17, 2015
Posts
77
Reaction score
43
Wandugu nina wake wawili nawatunza kadri ya kipato changu kidogo lakini kuna binti kila siku hunambia nimuoe!

Namjibu siwezi anasema hata anaona wivu namna wake zangu wanavoishi naye anatamani sasa hii ikoje wakuu? Mwanamke kutamani Maisha na ndoa ya mwanamke mwenzake!

Halafu bahati Kila tukikutana hunilaumu mno kwa kuoa wake Wawili! Wakuu huyu binti ni maji kunde na ana nyama za kutosha tu Hana maskandali ya ajabu haishi. Lawama
 
Kuna wale wanaosema ukioa wawili tamaa huwa haziwaki kama ukiwa na mmoja. Vipi mkuu ulionao hawana nyama na wana skendo hadi utamani kuongeza mtu tofauti na wao
 
Kama ana nyama nyama za kutosha mkuu, katakata weka ndani uwe unafanya kitoweo cha usiku na chai ya asubuh, jumla utakuwa na wake 3 mpaka sasa.
 
Mh hivi kutakwa ni swala la kuomba ushauri? Kama huwezi shirikisha uelewa wako hao wake wawili unawamaintain vipi?
 
Kama uwezo wa kuwahudumia unao na unaweza kuwapa haki zao kikamilifu bila ya upendeleo,
Muoe haraka sana kwa kuwa kufanya hivyo utakuwa umemnusuru na kwa Mwenyezi Mungu utakuwa umepata thawabu.
 
Back
Top Bottom