Yangu nimemaliza, unasema sijamaliza ukiwa kama nani au unadhania uko mbele ya mabasha zako....unajidai intelligent businessman?! Unamiliki nini zaidi ya huo ******?!ahh bado historia yako huja maliza, nataka kujua wale sokwe walivyo vamia kwenu wali wapa nyinyi nyote mimba??
Una mboo ya kumgonga mtu basi? Wakati wewe mwenyewe unagongwa?!ko una sema sokwe wamesha kuchosha una taka na mimi niku gonge?
Yaani kumaaanisha kuwa wale sokwe wali kuona Rebecca we ni boya, halafu maji mara moja Kama maharage ya soya.Yangu nimemaliza, unasema sijamaliza ukiwa kama nani au unadhania uko mbele ya mabasha zako....unajidai intelligent businessman?! Unamiliki nini zaidi ya huo ******?!
Hahaaaa kama mabasha yako yanavyokuona! Shida zako hawajali, wanajali huo ****** wako!Yaani kumaaanisha kuwa wale sokwe wali kuona Rebecca we ni boya, halafu maji mara moja Kama maharage ya soya.
Aah acha hizo, yaani una sema wale sokwe kuvamia kwenu wali kuongezea matatizo?Una mboo ya kumgonga mtu basi? Wakati wewe mwenyewe unagongwa?!
Rebecca 83, bado una waenzi wale sokwe 83 🤣 🤣Hahaaaa kama mabasha yako yanavyokuona! Shida zako hawajali, wanajali huo ****** wako!
Halafu mbona ume kariri sana hii michezo, au nyumbani ndio mlipo anzia nini?Hahaaaa kama mabasha yako yanavyokuona! Shida zako hawajali, wanajali huo ****** wako!
Michezo yako hìo usizugeHalafu mbona ume kariri sana hii michezo, au nyumbani ndio mlipo anzia nini?
Ahh mbona una jihami, we si uli sema sokwe 83 wali wavamiaga nyumbani?Michezo yako hìo usizuge
Kama ulivyoongezewa matatizo na mabasha zako....sasa hivi hujielewi huna cha kugawa tena...Aah acha hizo, yaani una sema wale sokwe kuvamia kwenu wali kuongezea matatizo?
Hapa hamna pambano, Rebecca ana nihadithia jinsi sokwe 83 walivyo vamia kwao na kuwapa kibano 🤣🤣
Haya tuliza wenge uni hadithie vizuri, maana toka udogoni una sema sokwe 83 ni mafedhuliKama ulivyoongezewa matatizo na mabasha zako....sasa hivi hujielewi huna cha kugawa tena...
Kama walivyovamia kwenu mamako akatoroka...akamwacha babako na wewe confused sijui wote mgawe mikundu au uanze wewe lolAhh mbona una jihami, we si uli sema sokwe 83 wali wavamiaga nyumbani?
Nilijua unajua kumbe hujui kama kundu lako limeanza kunuka kama choo cha stendi unapofanyia kaziHaya tuliza wenge uni hadithie vizuri, maana toka udogoni una sema sokwe 83 ni mafedhuli
ndio maana sishangai wewe kuji ita Rebecca 83, kumbe bado una maumivu ya wale sokwe 83 🤣 🤣Kama walivyovamia kwenu mamako akatoroka...akamwacha babako na wewe confused sijui wote mgawe mikundu au uanze wewe lol
Huna lolote mbwa wewe unanipotezea muda tu kuku wendio maana sishangai wewe kuji ita Rebecca 83, kumbe bado una maumivu ya wale sokwe 83 🤣 🤣
Arrghh mambo haya yali wahi kukutokea tena ulipo enda umiseta 🤔Nilijua unajua kumbe hujui kama kundu lako limeanza kunuka kama choo cha stendi unapofanyia kazi