Nina stress sana, ushauri unahitajika

Kwanza tujue....#1. kabla ya kupata mimba alikuwaje??? Siamini sana kwenye "Ohhh mimba inaweza ikamchukia mtu"and all that but dunia ni ya maajabu. Na #2. Umemfanya nini mtoto wa watu??

Ila kuwa muangalifu, usiruhusu hisia zako zikakutawala sana (it seems unampenda mno) kwasababu kuna uwezekano #1. Wewe sio chaguo lake. #2. Mimba sio yako na anajaribu kujiachanisha wewe.
 

Kwani wenzangu huwa mnachaguaje hawa wanawake wa kupandikiza mbegu zenu? Mnajiokotea okotea tu
 
nashindwa kujua lipi ni lipi mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
aisee
labda kipindi iki cha ujauzito kumemfanya awe ivo,
je mwanzo alikua ivo?kama sio basi mvumilie tunkwa wakati huu anaopitia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hebu tulia fanya mambo yako ya msingi usibishane nae kwa sasa wewe akikujibu hovyo mwambie sawa kaa kimya hili pia ninalo mie alikuja kugundua niko tayari kwa jibu lolote sasa hivi kanyooka mwenyewe pia kingine mimba huwa ina weza mfanya mwanamke kuwa mkorofi korofi hivyo usipende kujibishana nae hana namna anaongea tuu hamna aliyewahi kufanikiwa hilo analolitaka zaid atarudi na atanyooka usifanye kumuogopa atakusumbua sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…