stata mzuka JF-Expert Member Joined Nov 25, 2012 Posts 4,834 Reaction score 1,765 Jan 10, 2015 #161 Morinyo said: Mkuu ushauri wako ni mzuri lakini sina uhakika kama huyu mtu ana sifa hizi au anatania hebu pitia baadhi ya post zake. https://www.jamiiforums.com/nafasi-...-kazii-sababu-ya-kuwa-msafi-sana-ofisini.html https://www.jamiiforums.com/mahusia...6604-kumbe-baba-naye-huwa-anamcheat-mama.html https://www.jamiiforums.com/mahusia...hataki-kunyoa-nywele-zake-sehemu-za-siri.html Click to expand... Shukrani sana CIA wetu wa JF,,,njia ya muongo ni fupi. Alivyo andika it seems ni kweli kumbe kanjanja kama Lema tuu
Morinyo said: Mkuu ushauri wako ni mzuri lakini sina uhakika kama huyu mtu ana sifa hizi au anatania hebu pitia baadhi ya post zake. https://www.jamiiforums.com/nafasi-...-kazii-sababu-ya-kuwa-msafi-sana-ofisini.html https://www.jamiiforums.com/mahusia...6604-kumbe-baba-naye-huwa-anamcheat-mama.html https://www.jamiiforums.com/mahusia...hataki-kunyoa-nywele-zake-sehemu-za-siri.html Click to expand... Shukrani sana CIA wetu wa JF,,,njia ya muongo ni fupi. Alivyo andika it seems ni kweli kumbe kanjanja kama Lema tuu
T Technohama Member Joined May 2, 2014 Posts 14 Reaction score 1 Jan 10, 2015 #162 SUPU YA MAWE said: Wanakuogopa lakini pia wanakupa heshima Click to expand... Mkuu umekuaje lecturer wakati gpa ya undergraduate ilikua 3.4 ???
SUPU YA MAWE said: Wanakuogopa lakini pia wanakupa heshima Click to expand... Mkuu umekuaje lecturer wakati gpa ya undergraduate ilikua 3.4 ???
M mumemwema JF-Expert Member Joined Oct 20, 2014 Posts 2,094 Reaction score 1,580 Jan 11, 2015 #163 Kazi Kweli Kweli . pole dear tusife moyo n kukata Tamaa. Iko siku utapata tuu ajira endelea kutafuta mpendwa. Thnks,!
Kazi Kweli Kweli . pole dear tusife moyo n kukata Tamaa. Iko siku utapata tuu ajira endelea kutafuta mpendwa. Thnks,!