Nina mpango wa kuanzisha Umoja wa walipa Kodi.

Nina mpango wa kuanzisha Umoja wa walipa Kodi.

Richard

Platinum Member
Joined
Oct 23, 2006
Posts
16,828
Reaction score
26,236
Umoja huu utaitwa Taxpayers Alliance.

Umoja huu utaangalia fwedha yote ya walipa kodi inatumikaje na itaomba ushirikiano wa karibu na kamati ya fwedha ya bunge.

Pia "Code of Conduct" na kanuni zote za wabunge zitaangaliwa na kufuatiliwa kwa undani.

Nnataka wanasiasa walazimishwe kuwasikiliza wananchi wa kawaida.

Nnataka kuona kwamba barabara, hospitali na shule zinakuwa zinaboreshwa kimuundo na kitaaluma.

Wakati wa kufanya mabadiliko umefika.

Naomba kutoa hoja.
 
Last edited:
Back
Top Bottom