R Rigidity JF-Expert Member Joined Aug 21, 2024 Posts 763 Reaction score 1,077 Jul 3, 2025 #2 Manfried said: Familia ya Bernard Membe naomba mchunguze kifo cha mzee wenu sisi watanzania tumepata mashaka. Click to expand... Sasa familia Ina vyombo vya kufanyia uchunguzi? Wakigundua tatizo watasemea wapi?
Manfried said: Familia ya Bernard Membe naomba mchunguze kifo cha mzee wenu sisi watanzania tumepata mashaka. Click to expand... Sasa familia Ina vyombo vya kufanyia uchunguzi? Wakigundua tatizo watasemea wapi?
F favouredman Member Joined Nov 15, 2024 Posts 89 Reaction score 238 Jul 3, 2025 #3 Una uchungu kuliko wanafamilia au?
Mbaga Jr JF-Expert Member Joined May 28, 2018 Posts 54,640 Reaction score 133,384 Jul 3, 2025 #4 Manfried said: Familia ya Bernard Membe naomba mchunguze kifo cha mzee wenu sisi watanzania tumepata mashaka. Click to expand... Acha kujitia umuhimu kwenye maisha ya watu wasiojua kuwa upo duniani
Manfried said: Familia ya Bernard Membe naomba mchunguze kifo cha mzee wenu sisi watanzania tumepata mashaka. Click to expand... Acha kujitia umuhimu kwenye maisha ya watu wasiojua kuwa upo duniani
Perfectz JF-Expert Member Joined May 17, 2017 Posts 9,580 Reaction score 29,716 Jul 3, 2025 #5 Mbaga Jr said: Acha kujitia umuhimu kwenye maisha ya watu wasiojua kuwa upo duniani Click to expand... NAKAZIA
Mbaga Jr said: Acha kujitia umuhimu kwenye maisha ya watu wasiojua kuwa upo duniani Click to expand... NAKAZIA
aise JF-Expert Member Joined May 16, 2018 Posts 8,688 Reaction score 24,381 Jul 3, 2025 #6 Samia alisema kifo ni kifo tu!
chiembe JF-Expert Member Joined May 16, 2015 Posts 20,711 Reaction score 31,331 Jul 3, 2025 #7 Alikuwa na matatizo ya afya, apumzike kwa amani
Morocco forever JF-Expert Member Joined Sep 10, 2016 Posts 7,121 Reaction score 6,879 Jul 3, 2025 #8 Manfried said: Familia ya Bernard Membe naomba mchunguze kifo cha mzee wenu sisi watanzania tumepata mashaka. Click to expand... Naona unahamu ya kuwekwa ndani, badala ufanye kibiashara chako kwa uhuru unaanza kuichokoza serikali kwa vitu usivyo na uhakika navyo
Manfried said: Familia ya Bernard Membe naomba mchunguze kifo cha mzee wenu sisi watanzania tumepata mashaka. Click to expand... Naona unahamu ya kuwekwa ndani, badala ufanye kibiashara chako kwa uhuru unaanza kuichokoza serikali kwa vitu usivyo na uhakika navyo
CAPO DELGADO JF-Expert Member Joined Aug 31, 2020 Posts 12,111 Reaction score 27,431 Jul 3, 2025 #9 Ameisha kufa mzee. Hata wakichunguza hawezi kufufuka. Nyerere alisema "Amini tu Sokoine amekufa" Samia akasema "Kifo ni kifo tu".
Ameisha kufa mzee. Hata wakichunguza hawezi kufufuka. Nyerere alisema "Amini tu Sokoine amekufa" Samia akasema "Kifo ni kifo tu".
Tangawizi JF-Expert Member Joined Jun 25, 2009 Posts 8,069 Reaction score 8,935 Aug 30, 2025 #10 Kuna majina yapo Tanzania sio ya mchezo
L Lepuruku saibulu Member Joined Apr 19, 2025 Posts 26 Reaction score 30 Aug 30, 2025 #11 kiwete na rost wakifa hii nchi itakuwa imeapta uhuru