Nina malengo nae ya baadae ila tatizo 'hashoboki' kimapenzi

Nina malengo nae ya baadae ila tatizo 'hashoboki' kimapenzi

Nakushauri uachane na mahusiano kwa sasa bado hujakua, vitu kama hivi ilitakiwa ujue suluhisho mwenyewe !
 
Nakushauri uachane na mahusiano kwa sasa bado hujakua, vitu kama hivi ilitakiwa ujue suluhisho mwenyewe !
Mwaka huu narudi mtaani kama mwananchi, sitaki kuendelea na michezo ya kihuni ya kurukaruka huko nisije kuharibikiwa ,ndo maana nataka niwe na mtu anaeeleweka.
 
Binadamu bana..!! Na ukimaliza chuo bila kuwa na mchumba watakuambia wanawake wote hukuwaona chuo.

Soma lakini ni kawaida sana kuwa na mahusiano ukiwa chuo. We mwambie tu, anaweza akasumbua lakini onesha msimamo.

Ukiendelea kukaa kimya unaweza kuzidiwa kete, siku unakuja kufunguka anakwambia keshapata mtu tayari.
 
Binadamu bana..!! Na ukimaliza chuo bila kuwa na mchumba watakuambia wanawake wote hukuwaona chuo.

Soma lakini ni kawaida sana kuwa na mahusiano ukiwa chuo. We mwambie tu, anaweza akasumbua lakini onesha msimamo.

Ukiendelea kukaa kimya unaweza kuzidiwa kete, siku unakuja kufunguka anakwambia keshapata mtu tayari.
Shukran
 
hiko chuo cha ushirika kinakudanganya!!!Mwaka watatu hunting for lady?kwel we nyege msukumo!Acha tamaa dogo et "namalengo nae baadae!!!maleng gan zaid tu unataka kumwaribia mtt wawatu?shkamooo nyegee
 
Back
Top Bottom