Jide Member Joined Aug 14, 2013 Posts 6 Reaction score 0 Aug 16, 2013 #1 Za mtaa huu jamani wana jf miye mgeni kabisa mtaa huu na ninakamba mguu cjui ata nitatembeaje umu ebu nifungueni
Za mtaa huu jamani wana jf miye mgeni kabisa mtaa huu na ninakamba mguu cjui ata nitatembeaje umu ebu nifungueni
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,960 Reaction score 13,937 Aug 16, 2013 #2 Karibu sana JF mkuu..........
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,325 Reaction score 111,536 Aug 16, 2013 #4 Karibu sana JF...kambayo ishafunguliwa!
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Aug 18, 2013 #5 Karibu JF.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Aug 18, 2013 #6 Ingia ndani mgeni.
Kobe JF-Expert Member Joined Jun 17, 2009 Posts 1,793 Reaction score 816 Aug 18, 2013 #8 Karibu. ! JIDE we ndio commando aka binti machozi aka anaconda muimbaji wa wimbo wa YAHAYA?