NIMUOKOE NANI.....? nuta jazz


sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Points
2,000
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 2,000
Ndugu zangu nauliza leo..!! ili nipate kufahamikiwa, nilikuwa mimi na babaaa... mama... mke... na mwanangu......,tuliifanya safariii tukiwa ndani ya ngarawa, katikati ya bahari ngarawa yetu ilizama......
ndungu zangu nifahamisheni NIMUOKOE NANI......., uwezo wangu ni wa mtu mmoja sasa nifanye ninii...?
ushauri wako ni upi maalim Gurumo amuokoe nani kati ya watu wanne aliokuwa nao ktk ngarawa.........?
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,228
Points
1,250
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,228 1,250
Ndugu zangu nauliza leo..!! ili nipate kufahamikiwa, nilikuwa mimi na babaaa... mama... mke... na mwanangu......,tuliifanya safariii tukiwa ndani ya ngarawa, katikati ya bahari ngarawa yetu ilizama......
ndungu zangu nifahamisheni NIMUOKOE NANI......., uwezo wangu ni wa mtu mmoja sasa nifanye ninii...?
ushauri wako ni upi maalim Gurumo amuokoe nani kati ya watu wanne aliokuwa nao ktk ngarawa.........?
Mbona swali hili lilishajibiwa miaka ileile? Nakumbuka majibu yalikuwa hivi ingawa sikumbuki ni bendi gani walijibu;
" Nafurahi sana kupata nafasi ya kulijibu swali lako ndugu..... Pole sana kwa ajali hiyo ingawa hiyo ni kazi ya Mola.
Kama ni mtoto utapata mwingineee, baba na mama wamekula chumvi nyingi..... Kaza moyo konde muokoe mkeo huyo mtazaa watoto wengi sana......."
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,822
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,822 2,000
Ndugu zangu nauliza leo..!! ili nipate kufahamikiwa, nilikuwa mimi na babaaa... mama... mke... na mwanangu......,tuliifanya safariii tukiwa ndani ya ngarawa, katikati ya bahari ngarawa yetu ilizama......
ndungu zangu nifahamisheni NIMUOKOE NANI......., uwezo wangu ni wa mtu mmoja sasa nifanye ninii...?
ushauri wako ni upi maalim Gurumo amuokoe nani kati ya watu wanne aliokuwa nao ktk ngarawa.........?
Sinafungu salama mkuu? Wanasemaje hapo kampuni ya Simu? Ntapita badae kukusalimu kamanda wangu
 
O

obwato

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
1,189
Points
1,195
Age
43
O

obwato

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
1,189 1,195
Mbona swali hili lilishajibiwa miaka ileile? Nakumbuka majibu yalikuwa hivi ingawa sikumbuki ni bendi gani walijibu;
" Nafurahi sana kupata nafasi ya kulijibu swali lako ndugu..... Pole sana kwa ajali hiyo ingawa hiyo ni kazi ya Mola.
Kama ni mtoto utapata mwingineee, baba na mama wamekula chumvi nyingi..... Kaza moyo konde muokoe mkeo huyo mtazaa watoto wengi sana......."
Mkuu kwa wake wa kipindi hicho sawa lkn kwa sasa wake zetu hawaeleweki ntanyofoa yeyote kati ya wa3 waliobaki nimuokoe lkn mke namuacha unaweza kumuokoa yeye siku chache mbele anakucheka ujinga na kuolewa na mwingine.
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top