Nimuanzeje ?

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Watalaam wa mahusiano wa kiume na kike

Siku za karibuni nimeanza kuvtiwa "kihisia" na member 1ja wa kike.

Tatizo langu ni domo zege sijui nianzeje .lakini kila nikiona comment yake roho inasuuzika.teh teh teh . KIla nikiona Avatar Uwiiiiiii bababe udenda ndo unanitoka kabisa

Imetokea tu ghafla sijui umbo lake ,hobbies zake dini yake wala kabila lake.

Kibaya au kizuri zaidi naogopa kumwambia sababu sipendi na nachukia kukataliwa. Naweza kuugua mwezi mzima au nikakimbia hata hapa JF .

Nimuanzeje?

Nawasilisha kwa ushauri nasaha
 

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,024
Likes
1,994
Points
280

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,024 1,994 280
Watalaam wa mahusiano wa kiume na kike

Siku za karibuni nimeanza kuvtiwa "kihisia" na member 1ja wa kike.

Tatizo langu ni domo zege sijui nianzeje .lakini kila nikiona comment yake roho inasuuzika.teh teh teh . KIla nikiona Avatar Uwiiiiiii bababe udenda ndo unanitoka kabisa

Imetokea tu ghafla sijui umbo lake ,hobbies zake dini yake wala kabila lake.

Kibaya au kizuri zaidi naogopa kumwambia sababu sipendi na nachukia kukataliwa. Naweza kuugua mwezi mzima au nikakimbia hata hapa JF .

Nimuanzeje?

Nawasilisha kwa ushauri nasaha

Ha ha ha pole mkuu unaweza kuanza kwa kumPM!
 

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
Watalaam wa mahusiano wa kiume na kike

Siku za karibuni nimeanza kuvtiwa "kihisia" na member 1ja wa kike.

Tatizo langu ni domo zege sijui nianzeje .lakini kila nikiona comment yake roho inasuuzika.teh teh teh . KIla nikiona Avatar Uwiiiiiii bababe udenda ndo unanitoka kabisa

Imetokea tu ghafla sijui umbo lake ,hobbies zake dini yake wala kabila lake.

Kibaya au kizuri zaidi naogopa kumwambia sababu sipendi na nachukia kukataliwa. Naweza kuugua mwezi mzima au nikakimbia hata hapa JF .

Nimuanzeje?

Nawasilisha kwa ushauri nasaha
walai tena hii kali...teheehe...nishasikia watu wanazinguka na sauti kwenye simu..sauti redioni nk...sasa wewe unazinguka na comment!! maandishi! du! kaka.....we kiboko.
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Ha ha ha pole mkuu unaweza kuanza kwa kumPM!
Aksante mkuu .Sasa kwenye PM Nisemeje?Zaidi ya mara tatu kila nikifungua window ya pm nakaa saa nzima bila kujua niandike nini? nianzeje. Je mtaaalam Unaweza kuni pm shairi gani nalozweza kuanza nalo. Nitashurkuru.

Samora said:
Muanze kwa kumuuliza jinsia yake vinginevyo utahadaika. Wewe unatolea avatar udenda. Lol
Ach utani kaka yaani nimuulize wewe jinsia gani si nitakuwa nimearibu mwanzo kabisa. Ebu nipe wazohata kwa PM mstari wa kwanza kumuandikia uweje. Tusaidiane jamani. Sijawai kupata hisia hizi lazima atakuwa ni mdada tu. labda kam ana mwenza
 

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
hahahahahaha lol ......
kama ingekuwa ni we ungefanyaje??
am pm haya maneno
m your secret admirer,
Your the one I desire..
From the first time i saw you comment, my feelins for you sparked like fire
Please try to understand,
Im afraid to let my feelins show,
But I dont want to be left alone...
I just want to hold you close and never let you go..
But so far all I have are dreams of you
I never thought it was possible to fall in love with you..
Your so sweet and caring..
I must be dreaming..
Im your secret admirer,
If only you knew that my love for you has been set on fire
But im trying to be careful,
I dont want to be left heartbroken..
Im just your secret admirer,
And thats all I'll ever be..
 

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,024
Likes
1,994
Points
280

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,024 1,994 280
am pm haya maneno
m your secret admirer,
Your the one I desire..
From the first time i saw you comment, my feelins for you sparked like fire
Please try to understand,
Im afraid to let my feelins show,
But I dont want to be left alone...
I just want to hold you close and never let you go..
But so far all I have are dreams of you
I never thought it was possible to fall in love with you..
Your so sweet and caring..
I must be dreaming..
Im your secret admirer,
If only you knew that my love for you has been set on fire
But im trying to be careful,
I dont want to be left heartbroken..
Im just your secret admirer,
And thats all I'll ever be..
Mkuu nimekukubali uko tight kwa mashairi.. :hail:
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
am pm haya maneno
m your secret admirer,
Your the one I desire..
From the first time i saw you comment, my feelins for you sparked like fire
Please try to understand,
Im afraid to let my feelins show,
But I dont want to be left alone...
I just want to hold you close and never let you go..
But so far all I have are dreams of you
I never thought it was possible to fall in love with you..
Your so sweet and caring..
I must be dreaming..
Im your secret admirer,
If only you knew that my love for you has been set on fire
But im trying to be careful,
I dont want to be left heartbroken..
Im just your secret admirer,
And thats all I'll ever be..
wao i was not expecting that..
but wao your realy goood....
yes sweety i will meet u at bibi Nyau place



Mtazamaji u should read this... myb get same idea ...
but be careful myb she is merride..
kuna pande mbili za shilingi.......
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
am pm haya maneno
m your secret admirer,
Your the one I desire..
From the first time i saw you comment, my feelins for you sparked like fire
Please try to understand,
Im afraid to let my feelins show,
But I dont want to be left alone...
I just want to hold you close and never let you go..
But so far all I have are dreams of you
I never thought it was possible to fall in love with you..
Your so sweet and caring..
I must be dreaming..
Im your secret admirer,
If only you knew that my love for you has been set on fire
But im trying to be careful,
I dont want to be left heartbroken..
Im just your secret admirer,
And thats all I'll ever be..
Aksante nakutunuku nishani ya Dr wa heshima kwenye fani ya mahusiano na mapenzi. Lakini nikitumia hiyo lugha nisiyokuwa na ufasaha nayo akinijibu kwa hiyo hiyo lugha si nitachemsha. Any way nitajitahidi kutafsiri hiyo mistari.

AFrodenzi said:
wao i was not expecting that..
but wao your realy goood....
yes sweety i will meet u at bibi Nyau place

Mtazamaji u should read this... myb get same idea ...
but be careful myb she is merride..
kuna pande mbili za shilingi.......
Afrodenzi Am reading and interprating it in swahili.Dont be suprised and let me down may be wewe ndo mlengwa
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Aksante nakutunuku nishani ya Dr wa heshima kwenye fani ya mahusiano na mapenzi. Lakini nikitumia hiyo lugha nisiyokuwa na ufasaha nayo akinijibu kwa hiyo hiyo lugha si nitachemsha. Any way nitajitahidi kutafsiri hiyo mistari.
mambo madogo sana hayo kama akikujibu kitu hajakielewa ingia google (Translate) mambo shwari.....All the best.
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,052
Likes
94
Points
145

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,052 94 145
Mtazamaji kama lilivyo jina lako kama umeshindwa jinsi ya kuanza ni bora ulitumie jina lako kwa kuendelea kutazama tu! Jina mtazamaji leo unataka uaze kuchakachua huoni kazi uliyonayo ni kubwa? baki kama Mtazamaji tu
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Aksante nakutunuku nishani ya Dr wa heshima kwenye fani ya mahusiano na mapenzi. Lakini nikitumia hiyo lugha nisiyokuwa na ufasaha nayo akinijibu kwa hiyo hiyo lugha si nitachemsha. Any way nitajitahidi kutafsiri hiyo mistari.



Afrodenzi Am reading and interprating it in swahili.Dont be suprised and let me down may be wewe ndo mlengwa

hahahahah lol i find that very funny....lol
 

Forum statistics

Threads 1,203,696
Members 456,927
Posts 28,124,795