Nimsaidiaje aachane na ulevi wa kupindukia

Nimsaidiaje aachane na ulevi wa kupindukia

Mwambie mke wake kama ananyonyesha akamue maziwa yake ,achemshe chai ya maziwa, ikiiva aweke maziwa yake kwenye hiyo chai ya maziwa.

Akimaliza ampe anywe hiyo chai na ahakikishe asijue iwe siri yake na wewe.


Atakuwa kila akinywa pombe anaitapika kila akinywa anatapika.

Mwisho ataiicha.


Utaleta mrejesho humu humu
Nashukuru sana kwa hili ndugu yangu. Tatizo ni kwamba mpaka mkewe amemkimbia kwa tabia yake hii na mpaka sasa hana mahusiano rasmi(kwa nijuavyo)
 
Nashukuru sana kwa hili ndugu yangu. Tatizo ni kwamba mpaka mkewe amemkimbia kwa tabia yake hii na mpaka sasa hana mahusiano rasmi(kwa nijuavyo)
Haya mmpe pole ,na hiyo ndio dawa isiyo na migharama. Mimi sihitaji pesa yeyote. Kumbuka kuleta mrejesho
 
The home of great thinkers
Kwanza kabla hujaingilia undani wa tatizo hilo jua chanzo chake. Mwanaume huenda kulewa ili aweze kumkabili mwanamke. "Germany Courage." Yaani anajionaga duni kwa mwanamke flan hivi.
Ka si hivyo; Je kaoa? Ka bado, ana kiba100 hivyo anaogopa ukijaoa weye mdogo na yeye bado bado watu watamgundua. Mtafutie mke umfungie ndani naye
 
Mkuu mie nahisi kuna kitu anaki avoid kwenye Maisha yake ndio maana 'anajisahaulisha' ingawa ni temporary...ongea nae akiwa sober kwa upole atakuambia tu kinachomsibu and then you start from there...kama kuna dawa ningeipenda na mie kuijua wakuu..
 
Tatizo mnamshauri aache pombe wakati huohuo mnamtaabisha.

Acheni kuwa wafariji wataabishaji.

Jambo la kwanza msim-judge.

Mwacheni kwa muda aendelee kupiga masanga huku mkizidisha kuwa karibu naye akiwa katika hali hiyo hiyo tu.

Huyo bro wako yupo kwenye self denial. Kumsaidia kwa sasa ni kumpa Uhuru zaidi.

Msimsemeseme.

Baada ya muda utaona anajenga ukaribu na ninyi familia mwenyewe.

Hapa sasa ndiyo unaweza kumwambia labda apunguze kinamna.

Usiwe unamshauri kama wewe ndiyo malaika.

Watu wa dizaini ya bro wako hawapendi kupangiwa. Ukiwapangia ndiyo unaharibu zaidi.

Hata yeye anafahamu hayupo sawa.

Ili uweze kusaidia watu wa namna hii inakupasa uwe na kiasi cha juu cha emotional intelligence.
 
tafuta mende hta wa3 wakaushe jikoni af saga upate unga,huo unga mtilie kwenye pombe kisiri af lete mrejrsho
 
Na Mimi mwenyewe Nina tatizo la ulevi kupindukia mnachoandika hapa nawaona nawaona
 
Anakunywa pombe kwa hela ya nani? Nyie ndio mnampa hela ya kwenda kunywa pombe? Kama hela ya kunywa pombe anaitafuta kwa jasho lake nyie inawahusu nini???
 
Habarini wana jukwaa?

Nina kaka yangu amegeuka kuwa mlevi wa kupindukia kiasi cha kwamba akiamka anaamka na pombe mpaka analala yupo na pombe siku saba za wiki.

Wazazi wamejaribu kuongea nae kwa namna zote lakini imeshindikana, hata majirani na ndugu wa karibu kama wajomba wamejaribu kuzungumza naye kama hawezi kuachana nayo japo apunguze lakini imekuwa kazi bure.

Naishi mjini yeye anaishi kijijini, kila ninaporudi kijijini watu wananitazama mimi kwamba ndiye pekee naweza kulitatua hilo tatizo, name nimeshaongea sana mara nyingi na huwa ananiahidi kuachana nayo kabisa lakini nikiondoka tu nyuma anarudia tabia yake ile ile.

Kuna wakati mama alikwenda mpaka kwa sangoma akiamini huenda bro amerogwa lakini hakuna kilichobadilika mwendo ni ule ule pombe na yeye, yeye na pombe

Naombeni ushauri wenu wanaJF nifanyaje kumsaidia kaka angu, kama sio kuacha basi hata kupunguza tu.

NATANGULIZA SHUKRANI ZANGU
Bro tuko in the same line of this problem,it is as if mi ndo nimeandika,umeandika yooote yanayotokea kwangu.Tujipe moyo tuwaombee Mungu atawabadilisha
 
Back
Top Bottom