Nimewamiss sana JF members


Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Bandungu wapendwa,

Nimewamiss sana ndugu zangu nyooote wa JF...

Babu yenu nilipigwa lokapu kwa karibia wiki nzima. Ni ngumu kueleza yaliyonikuta ila jueni tu kuwa niko mzima!

Hebu nambieni jamani...nani kawaona wajukuu zangu akina Maty, Musinga, Smile; Teamo na Rose hao nimeshawamuona.

Na hawa je?....Nyamaya,Asprin, PJ, Askofu, Rev. Masa, Bht, JS, MJ1, FL1, Baba_Enock, Invisible, Finest, etc,

Tafadhali wambie wote kuwa nawakumbuka sana na pia nawapenda sana.

Mungu awabariki sana, muwe na week end njema tena ya mavuno ya kutosha,

Babu DC (1947,
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
karibu sana

nawe tuli ku miss

leo ni thanksgiving day ni siku nzuri ya kushukuru uzima wako
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
we unajifanya kutanua na sheria iko wazi laki 250 unataraji nini
mod .....mwekeee alamba alamba afurahi kidogo tulimmis kweli
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
karibu sana

nawe tuli ku miss

leo ni thanksgiving day ni siku nzuri ya kushukuru uzima wako
Ahsante sana mpendwa,

Naona ni bonge la coincidence...si unajua tena umri hauna dawa...Memory zilishaenda kwao..

Thank you G and everyone for being great buddies!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
we unajifanya kutanua na sheria iko wazi laki 250 unataraji nini
mod
.....mwekeee alamba alamba afurahi kidogo tulimmis kweli
Hapa potesa mimi....hebu saidia hii ndio kitu gani baba yoyo?
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
461
Likes
174
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
461 174 60
Bandungu wapendwa,

Nimewamiss sana ndugu zangu nyooote wa JF...

Babu yenu nilipigwa lokapu kwa karibia wiki nzima. Ni ngumu kueleza yaliyonikuta ila jueni tu kuwa niko mzima!

Hebu nambieni jamani...nani kawaona wajukuu zangu akina Maty, Musinga, Smile; Teamo na Rose hao nimeshawamuona.

Na hawa je?....Nyamaya,Asprin, PJ, Askofu, Rev. Masa, Bht, JS, MJ1, FL1, Baba_Enock, Invisible, Finest, etc,

Tafadhali wambie wote kuwa nawakumbuka sana na pia nawapenda sana.

Mungu awabariki sana, muwe na week end njema tena ya mavuno ya kutosha,

Babu DC (1947,
Jamani nilikumic vibaya sana kuanzia wewe mwenyewe mpaka hekima zako,tunashukuru umerudi jamvini pole na maswahiba yaliyokukumba.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Jamani nilikumic vibaya sana kuanzia wewe mwenyewe mpaka hekima zako,tunashukuru umerudi jamvini pole na maswahiba yaliyokukumba.
Ahsante sana Musinga,

Ishallah..tutakuwepo kuwepo jamvini sasa...

Have a great day!
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
DC mie mbona huniulizii jamani eeeeeeh........!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
DC mie mbona huniulizii jamani eeeeeeh........!
Pole dada,

Unajua wewe sasa itabidi umwone Shekh Yahaya Hussein (yule mnajimu wa TISS) kwani jina ulilochanuga unaweza kuwa unatembelea nyota ya FL1...

Usihofu..nimewaulizia wana JF wote na kutumia wawakilishi tu..believe me, you are equally covered in my heart!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Welkum bak hivi uliondoka na Mwalimu Gaijin maana naye alikuwa sijui amekamatika kwa nani
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
pole sana We missed u big tyme karibu tena kijiweni watakani chai gahawa?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
karibu sana

nawe tuli ku miss

leo ni thanksgiving day ni siku nzuri ya kushukuru uzima wako
Hivi na mambo mengine unaweza kufanya thanksgiving? Ni swali tu lol!!!!
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
Bandungu wapendwa,

Nimewamiss sana ndugu zangu nyooote wa JF...

Babu yenu nilipigwa lokapu kwa karibia wiki nzima. Ni ngumu kueleza yaliyonikuta ila jueni tu kuwa niko mzima!

Hebu nambieni jamani...nani kawaona wajukuu zangu akina Maty, Musinga, Smile; Teamo na Rose hao nimeshawamuona.

Na hawa je?....Nyamaya,Asprin, PJ, Askofu, Rev. Masa, Bht, JS, MJ1, FL1, Baba_Enock, Invisible, Finest, etc,

Tafadhali wambie wote kuwa nawakumbuka sana na pia nawapenda sana.

Mungu awabariki sana, muwe na week end njema tena ya mavuno ya kutosha,

Babu DC (1947,
I missed reading from you too. Wewe ni kati ya watu naopenda posti zao haswa jukwaa hili la maisha

Welcome on board Dark City
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Welkum bak hivi uliondoka na Mwalimu Gaijin maana naye alikuwa sijui amekamatika kwa nani
Mhhhh,

Finest mbona unataka kunitafutia kesi? Ngoja tumalize kwanza thanks giving halafu tukutafutie jibu...

Enzi zetu ilikuwa mwiko kuzurura zurura hovyo...labda nyie wa dotcom na mambo yenu ya ISC...Sisi nei!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Mwalimu nilikuwa nahesabu siku ambazo mme-miss wewe na DC nikagundua ziko sawa
Sasa ulitaka mwenzio awe lokkapu peke yake? Ilikuwa ni msaada kwa kibinaadamu tu.

Ikabidi na mimi nijipe Lokkapu pia kuomboleza
 

Forum statistics

Threads 1,235,950
Members 474,901
Posts 29,241,502