Nimewakumbuka wapenzi wangu wa zamani

Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,299
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,299 2,000
Huyo Felister ni huyu huyu
 
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
789
Points
1,000
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
789 1,000
Yacintha nakukumbuka, mtoto wa Karagwe.

Pendo lako mtambuka, hakuna mfanowe.

Mabaharia walitufitini, mwishowe kuachana.

Gono nikaambulia, tuliporudiana tena.

Alisikika mlevi mmoja, akiimba hili shairi.
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
4,896
Points
2,000
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
4,896 2,000
Wale wanaume wenye tiketi za Air Mbinguni tunapiiiiita kwa mbaaali
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,717
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,717 2,000
Mbona unao wachache HVO mkuu
 
moneytalk

moneytalk

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2017
Messages
4,657
Points
2,000
moneytalk

moneytalk

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2017
4,657 2,000
Tinna (Wa kwanza na uliniambukiza ugonjwa wa zinaa, barikiwa)

Janet (Yo tha baddest ma'am..ulinipenda nikaharibu mwenyewe, ulinifumania Mara mbili na hiyo ya pili ukaamua kuondoka mazima. Still sijapata mbadala wako)

Paskalia (kuna watu wanasema wamekutana na ma slay queen, wanatania hawajakutana na wewe)

Rhoida (Ulinipenda nikakufanya side chick, that love was real... Sorry)

Uria (sasa kwanini uliamua kuolewaa ukaniacha?)

Marry (1)(Rest in peace ma'am...bado naenda zile sehem tulikua tunaenda pamoja..siku hizi TAZARA pale wanakataza kukaa idle)

Prisca (Kuna watu wanadanga ila wewe ni konyoo, nimekunyooshea mikono)

Vaileth (We falaa Usingetoa mimba yangu ningekua na chalii mwenye miaka mitatu saiv)

Marry (2) (Asante kwa kunitunuku usichana wako, najua sikufanya makosa)

Oda (We mngoni unajuaa sana)

Regina (That p_ssy of yoz sijui uliweka asaliii??)

Zaituni (Wahuni walikua wanakuita Zaitobo, kweli ulijua kukitembezaa)

Moreen (Wazazi tuu hawakutaka uwe na Mimi, ila tulipendana sana)

Halima (Ukiacha kutokujitambua utakua mtoto mzuri sana)


Nitarudiii
umeuaaaa
 
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
1,041
Points
2,000
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
1,041 2,000
nikiwataja wote max melo atanipa life ban.


nitaje kwa makundi.


1 shule X nilikuwa tempo nikala f3&4 wote kama 35 ndani ya miezi 7


2. nikaenda chuo udsm
a)wanachuo 0
b) mahausi gelo 5
c) bugufuni malaya 30+
d)temeke sudani 30+
e) field 1 nikapiga 5+ na mimba juu ndo firt born wangu
f) 10+ na mke nikpata huyo field 2
g) nikawa naenda kumtembelea wife saut mtwara, nikala wamakonde 10+
h) ajirani kituo


niache tu, lakini 500 walishazidi.


nilipoanza kazi nilifukia sana karibia kila kijiji kinachozunguka nilipo nimeharibu vibaya mno yeyote anayenishobokea sikubakiza.


natarajia kumaliza mikopo yote feb 2020 nisajiri 100 nastaafu.
 
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
1,032
Points
2,000
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
1,032 2,000
Mkuu hiyo miswaki ya Akwila, Leah, Cathe na Irene inatumika kwenye meno tu au na sehemu nyingine za ziada? Maana daah!
Hao ndio Wanaongoza kwa mahudhurio Mr! Huu ni ushahidi wa wanaokesha tuu. Wengine ni wa Day!
 

Forum statistics

Threads 1,326,419
Members 509,499
Posts 32,221,354
Top