Nimewadharau wanawake wenye makalio makubwa

Nimewadharau wanawake wenye makalio makubwa

Nawe ni chura republic mkuu??

Basi wambie wenzio nmewavua vyeo
Next time, kama itatokea tena....waambie...utakuwa umewasaidia kuliko kukaa Kimya na kuja Kutusema huku....
 
Ndugu unapata shida kuandika haya jf bila ya kumchana muhusika moja kwa moja
 
Tabia ya kupeleka Ujumbe wa mtu mmoja kwa kila kiumbe chenye mfanano na huyo mtu...tuzipunguze kama sio kuacha....

Binadamu hachagui aje kuwa na umbile gani....tujifunze kuheshimu maumbile ya (wenzetu) waliojaliwa na muumba ....
Mngejua kama mmejaliwa na muumba msingetusumbua mitaani
 
Habari wadau

Hawa viumbe kwa muonekano wako smart sana na wanavutia,, ila ndani ni wachafu hizo papuchi zao zinanuka

Sijui hawaogi na kujikosha vizuri hizo papa? Unakuta bonge la sistaduu shepu hilo, tako la haja ila papuchi imevunda ina harufu kali! nmemuacha mmoja wiki iliyoisha hakuamini maana aliliwa mara mbili tu na mara ya pili na mwisho dushe liligoma kusimama baada ya kushindwa kuvumilia harufu ya papuchi

Mwingine nilimgegeda mara moja tu nikaingia mitini mazima akabaki tu kulalama kuwa namchunia baada ya kumgegedua!

Sinaga uvumilivu kwa mwanamke mchafu, iwe kinywa, kwapa au papuchi! tena hawa wa papuchi ndo sitaki nao mazoea kabisa

Povu ruksa
Wanatumia dawa za uzazi, tafuta makala hapa jf. Kila mwanamke anayetumia dawa za uzazi lazima anuke zaidi ya choo.
 
Tatizo lenu nyie wanaume mnaokota okota tu wadada hukoo mnaangalia chura. siye tusio kuwa na chura mnatupita kama hamtujui. Pambaneni na madanga wenu mxeeew
 
Back
Top Bottom