Nimewadharau wanawake wenye makalio makubwa

Nimewadharau wanawake wenye makalio makubwa

Mugare

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Posts
678
Reaction score
853
Habari wadau

Hawa viumbe kwa muonekano wako smart sana na wanavutia,, ila ndani ni wachafu hizo papuchi zao zinanuka

Sijui hawaogi na kujikosha vizuri hizo papa? Unakuta bonge la sistaduu shepu hilo, tako la haja ila papuchi imevunda ina harufu kali! nmemuacha mmoja wiki iliyoisha hakuamini maana aliliwa mara mbili tu na mara ya pili na mwisho dushe liligoma kusimama baada ya kushindwa kuvumilia harufu ya papuchi

Mwingine nilimgegeda mara moja tu nikaingia mitini mazima akabaki tu kulalama kuwa namchunia baada ya kumgegedua!

Sinaga uvumilivu kwa mwanamke mchafu, iwe kinywa, kwapa au papuchi! tena hawa wa papuchi ndo sitaki nao mazoea kabisa

Povu ruksa
 
Tabia ya kupeleka Ujumbe wa mtu mmoja kwa kila kiumbe chenye mfanano na huyo mtu...tuzipunguze kama sio kuacha....

Binadamu hachagui aje kuwa na umbile gani....tujifunze kuheshimu maumbile ya (wenzetu) waliojaliwa na muumba ....
 
Chura iheshimiwe na watu wote please! hahahaa!!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Tabia ya kupeleka Ujumbe wa mtu mmoja kwa kila kiumbe chenye mfanano na huyo mtu...tuzipunguze kama sio kuacha....

Binadamu hachagui aje kuwa na umbile gani....tujifunze kuheshimu maumbile ya (wenzetu) waliojaliwa na muumba ....
Pole aisee ila muwe wasafi bhana
 
Wengine ni wazembe tu wala wasisingizie asili ya maumbile,,, ni wachafu kuoga inshort
Tabia ya kupeleka Ujumbe wa mtu mmoja kwa kila kiumbe chenye mfanano na huyo mtu...tuzipunguze kama sio kuacha....

Binadamu hachagui aje kuwa na umbile gani....tujifunze kuheshimu maumbile ya (wenzetu) waliojaliwa na muumba ....
 
Next time, kama itatokea tena....waambie...utakuwa umewasaidia kuliko kukaa Kimya na kuja Kutusema huku....
Wengine ni wazembe tu wala wasisingizie asili ya maumbile,,, ni wachafu kuoga inshort
 
Kawaida wenye miili ya hivyo huwa wanatokwa na jasho jingi,akishindwa kuli-control na kutumia vinukishi vizuri huwa ni tatizo;kwa hiyo wanatakiwa wajitambue na wachukue hatua.
 
Back
Top Bottom