iloveguinness
Senior Member
- Oct 31, 2010
- 176
- 90
🙂
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] katengeneze tuuu hata hivyo silalagi kwa watuu[emoji14] [emoji12] [emoji12][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ngoja nikatengeneze cha chuma
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] katengeneze tuuu hata hivyo silalagi kwa watuu[emoji14] [emoji12] [emoji12]
Usiku mwema bana mr kidevu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji6][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Poa bonge usiku mwemaUsiku mwema bana mr kidevu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji6]
usisahau mrejeshoHi wadau!
Shemeji yenu hataki dushe mfululizo mpaka akaamua kila nikiomba pussy anahamia kwenye kitanda kingine tuna vitanda viwili chumbani.
Nikaona isiwe shida nikalegeza nati za kitanda anachokimbilia kila nikiomba pussy.Hivi sasa kimeharibika analazimika tulale wote akigeuka tu nishazama Kwa salt[emoji39]
Hapo vipi wadau Kwa nilichofanya?
Mmhhusisahau mrejesho
[emoji15] [emoji15] [emoji15]Mmhh
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124][emoji15] [emoji15] [emoji15]
Umeshindwa kutuambia ni sababu gani anazotoa kipindi anapokataa!??? Inakuaje chumbani kwenu kuwe na vitanda viwili mkuu!??Hakuna vita Bali hataki kila siku
Mkule asikuletee utaniHi wadau!
Shemeji yenu hataki dushe mfululizo mpaka akaamua kila nikiomba pussy anahamia kwenye kitanda kingine tuna vitanda viwili chumbani.
Nikaona isiwe shida nikalegeza nati za kitanda anachokimbilia kila nikiomba pussy.Hivi sasa kimeharibika analazimika tulale wote akigeuka tu nishazama Kwa salt[emoji39]
Hapo vipi wadau Kwa nilichofanya?
Tena ni uwongo wa kisiasa ambao ni mbaya sana ukikomaaUongo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] sureTena ni uwongo wa kisiasa ambao ni mbaya sana ukikomaa