Shinbet18
JF-Expert Member
- Jan 17, 2018
- 255
- 264
Hi wadau!
Shemeji yenu hataki dushe mfululizo mpaka akaamua kila nikiomba pussy anahamia kwenye kitanda kingine tuna vitanda viwili chumbani.
Nikaona isiwe shida nikalegeza nati za kitanda anachokimbilia kila nikiomba pussy.Hivi sasa kimeharibika analazimika tulale wote akigeuka tu nishazama Kwa salt[emoji39]
Hapo vipi wadau Kwa nilichofanya?
Shemeji yenu hataki dushe mfululizo mpaka akaamua kila nikiomba pussy anahamia kwenye kitanda kingine tuna vitanda viwili chumbani.
Nikaona isiwe shida nikalegeza nati za kitanda anachokimbilia kila nikiomba pussy.Hivi sasa kimeharibika analazimika tulale wote akigeuka tu nishazama Kwa salt[emoji39]
Hapo vipi wadau Kwa nilichofanya?