Nimeviagiza vyombo vyetu vya ulinzi


Mmang'ati

Mmang'ati

Senior Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
187
Likes
22
Points
35
Mmang'ati

Mmang'ati

Senior Member
Joined Jan 8, 2011
187 22 35
Imekuwa ni mazoea sasa kila siku kuwasikia viongozi na watendaji hasa wa jeshi la polisi inapotokea maafa kama ya milipuko ya Arusha kutangaza kuwasaka wahusika popote walipo na kuwachukulia hatua.
Mi binafsi matamko haya yananikera hasa ukizingatia msisitizo unaotolewa lakin mwisho wa siku hakuna ufumbuzi wowote hata harufu tu inayohusiana na kilichotokea.
Ahadi za wanausalama kufanya kazi USIKU NA MCHANA zote zimepotea hewani kama mvuke wa petrol pasi majibu.
Ushauri wangu kwenu viongozi kwa sasa msitoe tena ahadi bali mkifika eneo la tukio tamkeni "kazi ya Mungu hatuna la kufanya"hii itatufariji watanzania na itawajengeeni heshima viongozi kuliko ahadi za tutamsaka mpaka apatikane.
 

Forum statistics

Threads 1,274,985
Members 490,865
Posts 30,529,616