Nimetumiwa ujumbe wa kuiwekea bima simu yangu

Nimetumiwa ujumbe wa kuiwekea bima simu yangu

Ramon Abbas

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2021
Posts
1,961
Reaction score
3,923
Screenshot_20210813-093457.png
 
Naomba kuuliza kama kuna mtu ana uzoefu na hii kitu.

Tigo wamenitumia ujumbe huo, nimekaa nimewaza nikaona imekaa poa na dau ni dogo. Je kuna vigezo gani wataangalia kama nimeibiwa ili wanilipe?

kwa upande wangu namiliki camon 16s.

5% ya gharama ya hii simu ni 15000

je siku nikipeleka madai ya kuibiwa watadai nini kama ushahidi ili nilipwe?
 
Refer to tigo bima je, walikuwa wanalipwa kwa wakati?
Usike kupoteza simu halafu ukaifatilia kama wazee wastaafu wanaofatilia mafao
 
Akuna watu waongo kama sanlam jiwekee asilimia tano kila baada ya mwez mwenyewe ukiibia au kufa kwa simu utanunua tu ingine
 
Refer to tigo bima je, walikuwa wanalipwa kwa wakati?
Usike kupoteza simu halafu ukaifatilia kama wazee wastaafu wanaofatilia mafao
Unakuta gharama ya kufatilia hiyo bima ni sawa na gharama ya kununua simu mpya
 
Serikali ya ccm itatoa tozo mpka akili zitukae sawa [emoji1787][emoji1787][emoji16][emoji16]
 
Sanlam niko nao kwenye bima ya maisha,ila kuna mjeshi nilikutana naye akanambia kama vipi kajitoe,hao umbwa matapeli.

Ukikutwa na majanga kiswahili kinakuwa kirefu.
 
Kampuni za bima zinapata faida pale ambapo janga halitatokea na watatumia gharama yoyote kuverify claim kama ni gunuine. Hiyo verification inatumia muda na pesa hivyo unatakiwa kuwa mvumilivu ili wadhibitishe kama kweli simu imepotea au kuharibika kweli ndo walipe. Wasipofanya hivyo kila siku watakuwa wanapokea false claims na watapata hasara.
 
Back
Top Bottom