Nimetumiwa msg na namba nisiyo ifaham


Babu sea

Babu sea

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
467
Likes
127
Points
60
Age
36
Babu sea

Babu sea

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
467 127 60
Ujumbe wenyewe unasomeka hivi nanukuu

"jamani waheshimiwa watarajiwa 2015 ni Bernad Membe,Samwel Sitta na Emmanuel Nchimbi tafakari chukua hatua" mwisho wa kunukuu

wadau naomba mnifafanulie nini maana ya hizi msg
 
F

Frekim

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2013
Messages
321
Likes
1
Points
35
F

Frekim

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2013
321 1 35
hao nadhani ikifika 2015 watakuwa marehemu ndo maana ya msg hiyo
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Ujumbe wenyewe unasomeka hivi nanukuu

"jamani waheshimiwa watarajiwa 2015 ni Bernad Membe,Samwel Sitta na Emmanuel Nchimbi tafakari chukua hatua" mwisho wa kunukuu

wadau naomba mnifafanulie nini maana ya hizi msg
maana yake kabla ya 2015 wewe mtoa ada utakua marehemu
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,699
Likes
251
Points
180
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,699 251 180
Ignore
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
28
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 28 135
Ujumbe wenyewe unasomeka hivi nanukuu

"jamani waheshimiwa watarajiwa 2015 ni Bernad Membe,Samwel Sitta na Emmanuel Nchimbi tafakari chukua hatua" mwisho wa kunukuu

wadau naomba mnifafanulie nini maana ya hizi msg
Tuwekee hiyo namba ya simu iliyokutumia msg tumuulize maana yake.
 
M

mcheshi

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
772
Likes
84
Points
45
M

mcheshi

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
772 84 45
Ujumbe wenyewe unasomeka hivi nanukuu

"jamani waheshimiwa watarajiwa 2015 ni Bernad Membe,Samwel Sitta na Emmanuel Nchimbi tafakari chukua hatua" mwisho wa kunukuu

wadau naomba mnifafanulie nini maana ya hizi msg
Zipuuze tu hazina maana yoyote kisha zifute tu!
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
nahisi kwamba watakuwa miongoni mwa watakaosaka urais kupitia ccm
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
819
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 819 280
Ngoja aandike kinyarwanda utaelewa vizuri.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Delete tupa kule!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,848
Likes
5,208
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,848 5,208 280
hao nikati watakaojitoa sisiemu na kwenda chadema....
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,026
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,026 280
futa sms au tupa na simu kabisa
 
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
277
Likes
7
Points
33
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
277 7 33
Ujumbe wenyewe unasomeka hivi nanukuu

"jamani waheshimiwa watarajiwa 2015 ni Bernad Membe,Samwel Sitta na Emmanuel Nchimbi tafakari chukua hatua" mwisho wa kunukuu

wadau naomba mnifafanulie nini maana ya hizi msg
Kwanza wewe umetoka Lini jela?
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,228