Nimetokezea meeeeeen


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
Akikua afu akawa na mtazamo tofauti wa mambo hayo siku akigundua ulishawahi mvisha hivyo lazima adai maelezo ya kina
sijui baba yake atajielaje?
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Dogo lazima nimmarekani.
 
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
138
Likes
6
Points
0
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined Nov 19, 2010
138 6 0
Yaani siku akiwa mtu mzima halafu ukute hapendi hayo mambo, jiandae kwa kujieleza, baba au mama unaweza ukawa adui wa mwanao bila kutarajia. Mvishe mwanao mavazi ya kawaida, huo ulimbukeni acha aje afanye mwenyewe, wewe mzazi usiwe chanzo. Itafikia mahali atakuabisha na utaijutia siku uliyoanza kumvalisha hivyo.:confused2:
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Naomba tuoanishe hii hali na malalamiko ambayo yamekuwa yakitolewa na takribani wa TZ wote kwamba maadili yameporomoka, wengine wakisema tutunze utamaduni. Sijui huu mchakato wa kupambana na mmomonyoko wa maadili na ukiukwaji wa utamaduni wetu unaanzia wapi? Je ni Mzazi, mtoto, mwalimu, serikali, dini, wafadhili ama nani jamani?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Yupo kikazi zaidi...
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,218
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,218 280
kumbe maumivu huanzia udogoni
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,008