NIMETHIBITISHA Hakuna kiwango cha Mafanikio kitakachomridhisha mwanadamu

NIMETHIBITISHA Hakuna kiwango cha Mafanikio kitakachomridhisha mwanadamu

Haya maisha ya ajabu kitufulani kizuri ukiwa hauna unakitamania lakini ukikipata hicho unakiona cha kawaida .Kipindi kilichopita nilidhani nikifika kiwango fulani cha maisha ni ta enjoy sana lakini cha ajabu nimeshafikia kiwango hicho naona kawaida tu.

Mimi nadhani kiwango cha kufurahia maisha kwa wanadamu kipo sawa na wanao enjoy maisha ni watu wa hali ya wastani lakini WATU MATAJIRI SANA AU MASKINI SANA kiwango cha furaha kwao ni kidogo.Ukitaka ku enjoy maisha kuwa na maisha ya wastani usiwe tajiri sana au maskini .

Asikwambie mtu maisha ya astani yana raha nyingi kushinda ya utajiri.IMETHIBITISHWA NA WATAALAMU.



Mkuu rejea kauli yako ya kwanza... heading na conclusion yako...

Umesema maisha uliyoyatamani ulipoyafikia hukuona raha yake.. Hapo hapo unasema binadamu haridhiki hapo hapo tena ukaja na slogan ya heri maisha ya wastani..

Hayo maisha ya wastani yapoje? Vipi maisha ya wastani hayazoeleki kiasi cha kutoona furaha?

contradictions!!!
 
mimi ningependa kuja kuishi maisha ya kitajiri kuliko kawaida ili nione ubaya wake uko wapi..

haiwezekani mtu anasema maisha ya kitajiri ni mabaya wakati practically hajawahi onja utajiri!.. proving non sense!

live all lives so as to make sensible comparisons!

naona ni ku-crame,hii notion ipo kwa watu wengi tu,mtu utasemaje money doesnt buy hapiness or rich people arent happy wakati hunaaa...masikini wenyewe mbona are unhappy?haki hadi nifike ndo ntaweza sema statement kama hyo,mana so far sijawahi huzunika nikiwa na hela
 
Back
Top Bottom