nimetegua shingo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimetegua shingo

Discussion in 'JF Doctor' started by Kuku wa Kabanga, Mar 14, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hodi JF doc,nimetegua shingo baada ya kuilalia vby,msaada tafadhali.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,995
    Likes Received: 3,550
    Trophy Points: 280
    Jipake Mafuta ya zaituni kwenye shingo yako. kisha Weka mkono wako juu ya sehemu inayokuuma na kisha useme maneno haya

    ''Kwa jina la Mwenyeezi Mungu'' Sema hivyo mara 3

    Kisha Sema hivi mara 7 .
    Najilinda kwa Mwenyezi Mungu na kwa uwezo wake kutokana na shari ya ninachokisikia na ninachokiogopa”

    Soma na pakaa hiyo Dawa kutwa mara 3 kwa muda wa siku 3 kisha unipe Feedback.
     
Loading...